Article > Article

ถามเรื่อง 5 กับ 6 เกียร์ หน่อยครับ

<< < (3/4) > >>

subaru_t_rak:

--- อ้างจาก: saran_1st ที่ พฤษภาคม 02, 2013, 08:21:14 AM ---คงต้องพาช่างไปดูละครับ เน้นตัวถังดีๆ อย่างอื่นทำทีหลังได้ครับ

ถ้าจะเอารถเดิมๆ แบบหน้าตาเป็นตัวเครื่อง 1,600 มาปั้นเองก็น่าสนุกครับ แต่เหนื่อยหน่อย (ผมเองก็ซื้อแบบปรุงสำเร็จแล้ว ง่ายดี 55)
หรือสนใจคันไหน ลองมากระซิบถามในนี้ก็ได้ครับ เผื่อมีใครรู้ประวัติ
ที่สำคัญ ใจเย็นๆๆๆๆครับ อย่าให้ความอยากได้มาครอบงำ ค่อยๆดูไป

--- End quote ---

ครับผม บอดี้ GC8 นี้ สามารถใส่เครื่องGD ได้เลยป่ะครับ หรือต้องแปลงแท่นเครื่อง  (**หรือทุกบอดี้สามารถสลับเครื่องโดยไม่ต้องแปลงแท่นเครื่องเลย  อย่าเพิ่ง งง ตามผมนะ 555)  :bbbear_27:

mystic:
 :bbbear_39:
--- อ้างจาก: subaru_t_rak ที่ พฤษภาคม 02, 2013, 05:30:04 PM ---ครับผม บอดี้ GC8 นี้ สามารถใส่เครื่องGD ได้เลยป่ะครับ หรือต้องแปลงแท่นเครื่อง  (**หรือทุกบอดี้สามารถสลับเครื่องโดยไม่ต้องแปลงแท่นเครื่องเลย  อย่าเพิ่ง งง ตามผมนะ 555)  :bbbear_27:

ใส่ได้เลย ไม่ต้องแปลงครับ รถผมก้อ เครื่อง gd เรียกง่ายๆว่า ช่วงล่างทั้งหมด เป็น gd เลยดีกว่าครับ

ReTRO RACER:

--- อ้างจาก: mystic ที่ พฤษภาคม 02, 2013, 05:47:17 PM --- :bbbear_39:

ใส่ได้เลย ไม่ต้องแปลงครับ รถผมก้อ เครื่อง gd เรียกง่ายๆว่า ช่วงล่างทั้งหมด เป็น gd เลยดีกว่าครับ

GC ปลอม :bbbear_18: :bbbear_18: :bbbear_18:

Kmitl@Ku:

--- อ้างจาก: ReTRO RACER ที่ พฤษภาคม 02, 2013, 06:45:15 PM ---GC ปลอม :bbbear_18: :bbbear_18: :bbbear_18:

:bbbear_43: 
ค่ิยๆหาครับ gc บอดี้สวยๆหายากครับส่วนใย่จะมีแบบโดนมากหรือโดนน้อยสะส่วนใหญ่ แนะนำเอาคนที่มีความรู้เรื่องอิมไปเป็นคนช่วยดู 

subaru_t_rak:

--- อ้างจาก: Kmitl@Ku ที่ พฤษภาคม 02, 2013, 07:38:32 PM --- :bbbear_43: 
ค่ิยๆหาครับ gc บอดี้สวยๆหายากครับส่วนใย่จะมีแบบโดนมากหรือโดนน้อยสะส่วนใหญ่ แนะนำเอาคนที่มีความรู้เรื่องอิมไปเป็นคนช่วยดู

:bbbear_34:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version