ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตสอบถามเกี่ยบกับรถคันนี้หน่อยครับพี่ ๆ  (อ่าน 3223 ครั้ง)

ออฟไลน์ crazymann

• *
  • Popular Vote : 0
พอดีพรุ่งนี้ผมว่าจะไปดูรถคันนี้ตามลิ้งค์นี้อ่ะครับ   http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=1117761

ไม่ทราบว่าคันนี้เป็นอย่างไรบ้าง

รบกวนด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ

:bbbear_48:

ออฟไลน์ kamikaze_ho

• *
  • Popular Vote : 13
พอดีผม สงสัย อันกลมๆ ฝั่งขวา (ดูจากหน้ารถ) ที่อยู่ข้างๆมอเตอร์ที่ปัดน้ำฝนคืออารายหรอครับ   :bbbear_33: :bbbear_33:

ออฟไลน์ H88 Master Shop

• จำหน่ายอุปกรณ์ตกแต่ง BMX
  • *
  • H88 Master Shop
ผมเคยโทรไปถามตั้งแต่ลงเว็บวันทูคาร์แรกๆตั้งแต่เต๊นท์ยังไม่ตั้งราคาไม่ได้เลยเพราะเพิ่งมาใหม่
แล้วก็โทรกลับมาบอกประมาณ 350,000 ผมก็เงียบไปเลย
แต่ดูจากรูปแล้วสวยสะอาดดีอ่ะคับ ผมยังชอบอยู่เลย
H88 Master Shop
จำหน่ายอะไหล่ อุปกรณ์ของแต่ง BMX

ออฟไลน์ klein88

• *
  • Popular Vote : 7
ทำสีเป็น....ขาวมุก... :bbbear_16:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
พอดีผม สงสัย อันกลมๆ ฝั่งขวา (ดูจากหน้ารถ) ที่อยู่ข้างๆมอเตอร์ที่ปัดน้ำฝนคืออารายหรอครับ   :bbbear_33: :bbbear_33:

น่าจะ หา้ลมครูซคอนโทนะครับ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ kamikaze_ho

• *
  • Popular Vote : 13

น่าจะ หา้ลมครูซคอนโทนะครับ

ผมนั่ง งง มาตั้งนาน    ขอบคุณครับบบบบ   :bbbear_19: :bbbear_19:

ขออนุญาติท่านเจ้าของกระทู้นะครับ  :bbbear_19:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2013, 09:48:15 PM โดย kamikaze_ho »

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"

ครูซ คอนโทรล
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ crazymann

• *
 :bbbear_37: :bbbear_37: ขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนมากเลยครับ  ยังไม่ทราบประวัติคันนี้เลย  แต่วันนี้ไปดูมาแล้ว ท้ายโดนหนักใช่ย่อย  :bbbear_38: :bbbear_38:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,99131.0.html
คันนี้ตัวจริงสวยมากๆๆครับ ไม่ช้ำครับ

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
:bbbear_37: :bbbear_37: ขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนมากเลยครับ  ยังไม่ทราบประวัติคันนี้เลย  แต่วันนี้ไปดูมาแล้ว ท้ายโดนหนักใช่ย่อย  :bbbear_38: :bbbear_38:
แบบนี้ถอยให้ไวเลยครับ
มิน่าผมเหนจอดไว้นานมากๆๆแล้ว

ออฟไลน์ Sagittarius Toshi

• *
  • Popular Vote : 7
Re: ขออนุญาตสอบถามเกี่ยบกับรถคันนี้หน่อยครับพี่ ๆ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 29, 2013, 10:34:37 AM »

:bbbear_1: :bbbear_1: :bbbear_1:
ความสะอาด เป็นสิ่งสวยงาม แต่ความสกปรกนั้น กลับสวยงามยิ่งกว่า

ออฟไลน์ Numcreation23

• รถสวยหรือรถแรง ก็ติดไฟแดงเหมือนกัน
  • *
  • Popular Vote : 4
  • รถสวยอยู่บ้าน รถแรงอยู่อู่
Re: ขออนุญาตสอบถามเกี่ยบกับรถคันนี้หน่อยครับพี่ ๆ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 02:56:51 PM »
 :bbbear_4: อย่าเพิ่งท้อคับ ค่อยๆหาคับ