ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่อง หอย แคม และ คาแรกเตอร์ในดวงใจของพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ  (อ่าน 10730 ครั้ง)

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
เห็นช่วงนี้ไม่ค่อยมีใครพูดถึงเรื่องหอยกัน เลยอย่กตั้งโจทย์การสนทนาเรื่อง
1.หอย(turbo)ในดวงในของแต่ละท่านว่า ชอบตัวไหน เพราะอะไรทำไมถึงชอบครับ
2.แคม(camshaft)ในดวงใจของแต่ละท่าน ชอบองศาเท่าไหร่ เพราะอะไรทำไมถึงชอบ
3.คาแรกเตอร์รถในดวงใจของท่านเป็นยังไง
ส่วนผมเอง
1.หอยที่ชอบ คงเป็นหอยที่มาเร็วทันใจ ประมาน หอยเล็กๆบูสเยอะๆครับ ซึ่งตอนนี้กะลังหาข้อมูลอยุ่ครับ
2.แคมที่ชอบ คงอีกเช่นกัน ทำงานตั้งแต่รอบต่ำถึงกลาง องศาผมไม่ทราบอาจจะได้คำตอบในกะทู้ก้อเป็นได้
3.คาแรกเตอร์ที่ชอบ คงเป็นรถที่ response ดี ไม่รอรอบขับสนุกในทางสั้นๆ ไม่เน้นปลาย(ใจไม่ถึง)

ปล.จากคำถาม ออกแนวออกทะเลแน่ๆ :bbbear_43:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2013, 11:13:29 AM โดย mystic »
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ต้องหอยแน่น แคมชิด ฟิลลิ่งขับแบบฮาโตริคับ ...

:bbbear_31:

ออฟไลน์ ลังสาด

• *
  • Popular Vote : 18
  • Tel 0869796049
1.หอยเอเซีย
2.แคมยุโรป
3.หุ่นนางแบบบีกีนี

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
vf28(ได้ยินเค้ามา)
cam264(ได้ยินเค้ามา)
รถออกต้นจี๊ดๆ ปลายไม่เน้น
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
vf28(ได้ยินเค้ามา)
cam264(ได้ยินเค้ามา)
รถออกต้นจี๊ดๆ ปลายไม่เน้น

ชอบด้วยคน อยากได้รถจิ๊ดๆเหมือนกันๆ
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
พี่ปุ้ยกับพี่ลังสาด พอเรื่องหอยนี้รีบ้ลยนะพี่.   :bbbear_43: 

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
พี่ปุ้ยกับพี่ลังสาด พอเรื่องหอยนี้รีบ้ลยนะพี่.   :bbbear_43:

เตรียมตัวออกทะเล ไปหาหอย ที่ love Boat!
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
เรื่องหอยกะแคม ไม่ค่อยถนัด
แต่ชอบแบบต้นจัดๆ มาเร็วๆ เกียร์ชิดๆ ปลายไม่เน้น
ที่มีตอนนี้ก็โอแล้ว แต่อยากให้มาหนักอีกซักนิด
กะลังมองๆหอยใหม่อยู่  :bbbear_46:

....ดินดาน  :bbbear_32:

ออฟไลน์ jong3858

• *
  • Popular Vote : 6
" Let it Be "

ออฟไลน์ monster@tack

• *
  • Popular Vote : 13
  • Synapse enigeering
    • Ohmmotorsport product
ผมว่า เครื่อง2000เอาสนุกมาไว ต่อเนื่อง ไม่เหนื่อย น่าเล่น garette gt30r บูสสัก 1.5-1.7 ชิวฯใช้งานได้ทุกวัน มี400ก่าม้า ตามยากละครับ:bbbear_34:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2013, 09:30:38 AM โดย monster@tack »
Install'n Tuned🆙By ♎motorsport
Join to our world www.facebook.com/ohmmotorsport

ออฟไลน์ babysaloon

• *
  • Popular Vote : 10
ผมว่า เครื่อง 2000เอาสนุกมาไว ต่อเนื่อง ไม่เหนื่อย น่าเล่น   garette gt30r บูสสัก 1.5-1.7 ชิวฯใช้งานได้ทุกวัน มี400ก่าม้า ตามยากละครับ:bbbear_34:

:bbbear_47:

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
หอยนิวซีแลนด์คับหย่ายดีอาหย่อย :bbbear_23:
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ตอนเด็ก

ตอนโต

ผมเลือกใช้ KKK เพราะผมชอบเบอร์ตอง :bbbear_44:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
พี่ปุ่ยครับ งด อาการหื่นหน่อนครับ เด็กและสตรี เยอะครับ เดี๋ยวโดนแบนนะคับ 5555

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
ขอตอบรวมในรูปเดียวเลยนะครับ  :bbbear_25: