Article > Article

ผมเป็นน้องใหม่ ซูบารุ รบกวนช่วยด้วยครับ

(1/1)

Jumpy:
ผมซื้อรถมาแต่ไม่รู้ว่า เฟืองท้ายเป็นรุ่นอะไร พอดีว่าน้ำมันเฟืองท้ายรั่ว ผมต้องเปลี่ยนseal เฟืองท้ายอะครับ
ก้มไปดูมี โค้ด 7YKN51  หรือว่าต้องดูตรงไหน  รบกวนพี่ๆด้วยครับ

ReTRO RACER:

--- อ้างจาก: Jumpy ที่ พฤษภาคม 08, 2013, 02:25:19 PM ---ผมซื้อรถมาแต่ไม่รู้ว่า เฟืองท้ายเป็นรุ่นอะไร พอดีว่าน้ำมันเฟืองท้ายรั่ว ผมต้องเปลี่ยนseal เฟืองท้ายอะครับ
ก้มไปดูมี โค้ด 7YKN51  หรือว่าต้องดูตรงไหน  รบกวนพี่ๆด้วยครับ

--- End quote ---

ซีลเฟืองท้ายซูบารุรู้สึกจะมีแบบเดียวนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version