ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำ อู่ทำสีรอยขูดขีดด้วยครับ forester โดนรอยกิ่งไม้  (อ่าน 3145 ครั้ง)

ออฟไลน์ pomkondee

• *
  • Popular Vote : 8
รบกวนแนะนำอู่แถวลาดพร้าว รามคำแหงหน่อยครับ
ช่วงนี้ว่างๆจะเอารถไปเก็บรอยนิดหน่อยคร้าบบบบ

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
อู่เจริญพงษ์  ออโต้คาร์ อยู่ ถนนรามคำแหงต้องข้ามตึก IEC ครับ (ฝั่งตรงข้างราชมังคลาฯ)

รับงานเคลม วิริยะ ใช้สีนกแก้วครับ งานดีใช้ได้ครับ 80-90%%  เนียนๆ100% อู่สมัยนี้หายากครับ  :bbbear_38:

หัวหน้าช่างชื่อ ซัท ครับตัวอ้วนๆ อัทยาศัยดีครับ ทำสี subaru ผมทุกคันครับ  :bbbear_16:
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ woodooshy

• *
  • Popular Vote : 4
  • OUTBACK 06
อู่กังวาลชัย ซอยลาดพร้าว 67 งานดี เจ้าของอู่ใส่ใจลูกค้าดีมากครับ