ผู้เขียน หัวข้อ: เครืีองคอขาว auto เดิมๆ ใส่ท่อกันกี่นิ้วครับทั้งเส้น  (อ่าน 1710 ครั้ง)

ออฟไลน์ kiyota

• *
  • Popular Vote : 10
ถามไว้เป็นข้อมูลครับ   จะได้วางแผนถูก

ตอนนี้ใส่ rm01 3นิ้วทั้งเส้น เกียร mt

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
โดยมากใส่ ไส้ย้อน2.5นิ้ว เหมือนพวกเลกาซี่อะ แต่ใส่อันเก่าไปก่อนดิ วิ่งไม่ดีค่อยเปลี่ยนทีหลัง
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ tentza1

• *
  • Popular Vote : 2
ผมอยากรู้ด้วยคนครับ ขับ gc8 คอขาวออโต้เหมือนกันครับ ใส่ท่อของอะไรดีครับพี่ๆ ตอนนี้ใส่ท่อใหญ่อยู่ รู้สึกรอรอบ รถไม่ค่อบวิ่งกินน้ำมันมาก

ออฟไลน์ MooKa

• *
  • Popular Vote : 4
ผมใส่พักปลาย sti ที่เป็นไส้ย้อนครับ วิ่งดีไม่รอรอบ

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
เหยี่ยวคอขาว AT ตอนแรกฟร้อนไปป3 กลางปลาย2.5 ปลายไส้ตรง
ตอนหลังเปลี่ยนกลางปลายเป็น3ทั้งเส้น ปลายไส้ตรง แทบไม่ต่างนะ
ปล.พ่วง F-con S แต่ตอนเปลี่ยนท่อไม่ได้มีการจูนเพิ่มแต่อย่างใด :bbbear_34:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2013, 12:12:17 PM โดย ReTRO RACER »
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ gentlemanly

• *
  • Popular Vote : 12
ผมอยากรู้ด้วยคนครับ ขับ gc8 คอขาวออโต้เหมือนกันครับ ใส่ท่อของอะไรดีครับพี่ๆ ตอนนี้ใส่ท่อใหญ่อยู่ รู้สึกรอรอบ รถไม่ค่อบวิ่งกินน้ำมันมาก

ที่บ้านมี นิวเล เครื่อง na เมื่อ่กอนใส่ท่อ 3 นิ้ว วิ่งไม่ออกเหมือนกันครับแต่ได้เสียงสะใจ พักหลังกลับมาใส่ท่อเดิม วิ่งสบายยยแต่เงียบแท้เหลา