ผู้เขียน หัวข้อ: อุปกรณ์เพิ่มความมั่นใจให้ XV!  (อ่าน 12914 ครั้ง)

ออฟไลน์ บุคคลทั่วไป

• *
  • Popular Vote : 2
อุปกรณ์เพิ่มความมั่นใจให้ XV!
« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 11:19:56 AM »
ว่าจะไม่แต่ง แต่เห็นแล้วมันทำใจยาก :bbbear_34:

ออฟไลน์ cableroom

• Speaker...
  • *
  • Popular Vote : 15
Re: อุปกรณ์เพิ่มความมั่นใจให้ XV!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 11:26:43 AM »
 :bbbear_34:
จำหน่าย_สายไฟเครื่องเสียง_ลำโพงเครื่องเสียง_ครบวงจร

ออฟไลน์ weekendland

• *
  • Popular Vote : 0
  • จริงจัย แต่ไม่จริงจัง อะไรนักหนากะชีวิต!!
    • weekendland
Re: อุปกรณ์เพิ่มความมั่นใจให้ XV!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 08:46:52 PM »
มีรายการการ .. ที่ต้องการ
ออกแบบ-ติดตั้งระบบพลังแสงอาทิตย์
LED off-road spotlights by www.weekendland.com

ออฟไลน์ shreck_747

• *
  • Popular Vote : 33
  • จะอยู่ด้วยกันตลอดไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 05:46:50 AM »
สั่งมายังงัยครับ

:bbbear_23:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 08:59:36 AM »
เริ่มมีของเล่นออกมาแล้ว :bbbear_2:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ saurus

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 11:07:41 AM »
สั่งมายังงัยครับ

:bbbear_23:

เอาสะดวกลองสอบถามไปcusco thailandดูครับ น่าจะสั่งให้ได้  :bbbear_25:

ของแต่งของCuscoออกมาพักนึงละครับ อิงจากตัวimpreza sprot เห็นแล้วก็กิเลส จริงๆแวกอนควรใส่ค้ำตูด แต่ค้ำโช้คก็ต้องมีลดวูบวาบ ค้ำล่างก็ทำให้ช่วงล่างเคลื่อนไหวน้อยลงและขยับในทิศที่ถูกต้อง รถXVเราสูงเหล็กกันโคลงช่วยได้มาก ปีกนกมีเนียมก็ช่วยให้ช่วงล่างตอบสนองไวขึ้น สรุปเอาทุกตัวครับ 555555  :bbbear_43:

ปล. โช้คขอผ่านไปยี่ห้ออื่น

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 11:10:40 AM »
เอาสะดวกลองสอบถามไปcusco thailandดูครับ น่าจะสั่งให้ได้  :bbbear_25:

ของแต่งของCuscoออกมาพักนึงละครับ อิงจากตัวimpreza sprot เห็นแล้วก็กิเลส จริงๆแวกอนควรใส่ค้ำตูด แต่ค้ำโช้คก็ต้องมีลดวูบวาบ ค้ำล่างก็ทำให้ช่วงล่างเคลื่อนไหวน้อยลงและขยับในทิศที่ถูกต้อง รถXVเราสูงเหล็กกันโคลงช่วยได้มาก ปีกนกมีเนียมก็ช่วยให้ช่วงล่างตอบสนองไวขึ้น สรุปเอาทุกตัวครับ 555555  :bbbear_43:

ชอบตรงสรุปเอาทุกตัว 555555  :bbbear_17:

ออฟไลน์ saurus

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 11:23:18 AM »
ชอบตรงสรุปเอาทุกตัว 555555  :bbbear_17:

ได้แต่ชวนท่านอื่นเสียตังค์น่ะครับ ผมงบไม่มาเมียไม่อนุมัติ(ห้ามแต่ง)  :bbbear_41:

มีท่อไอเสียด้วยนะครับเผื่อมีท่านที่สนใจ http://ganador-shop.jp/SHOP/11016411.html

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 11:29:24 AM »
อันนี้คํ้าหน้ากับฝานํ้ามันเครื่อง sti ครับ  :bbbear_28:

ออฟไลน์ shreck_747

• *
  • Popular Vote : 33
  • จะอยู่ด้วยกันตลอดไป
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 01:07:59 PM »

ขอบคุณครับ จะจัดให้แน่นเลย

ออฟไลน์ POPEYE

• popeye classic gc
  • *
  • Popular Vote : 10
  • ป็อปอายอินเตอร์เฉียง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 01:42:38 PM »
ว่าจะขับเดิม ขับเดิมๆท่องไว้ :bbbear_42:
เทอร์โบลุกเป็นไฟ ลูกสูบละลายกลายเป็นผง

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 05:34:32 PM »
 :bbbear_10:  ฮร๊ากกกกก.......อยากโด้ยยยยย

ท่องไว้ คันนี้ขอเดิมๆ  :bbbear_48: 
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ Jahda

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 06:13:04 PM »
 :bbbear_28: หนูชอบจังเลยคะ ท่านใดจะสั่งบ้างคะหนูขอพ่วงด้วยนะคะ

ออฟไลน์ weekendland

• *
  • Popular Vote : 0
  • จริงจัย แต่ไม่จริงจัง อะไรนักหนากะชีวิต!!
    • weekendland
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 10:58:47 AM »
มีร้านใหนนำเข้ามายังครับ หรือว่าต้องสั่ง . จะพ่วงตามสาวด้านบนอีกคนครับ ...*-* :bbbear_43:
ออกแบบ-ติดตั้งระบบพลังแสงอาทิตย์
LED off-road spotlights by www.weekendland.com

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 02:12:16 PM »
ของผม ขอแค่เค้าโช็คหน้าหลัง ค้ำ4จุดด้านล่าง. แค่นี้ น่าจะกำลังดี สำหรับรถNA วิ่งถนน มากกว่านี้กระด้างแน่ๆ. โดยวัดจากคันGC ผมไส่ทีละอันเพื่อวัดความรู้สึกขอวเราเองกับอาการของรถทั้งวิ่งถนนและลงแทร็ค.  มากกว่าขับกระด้าง ไม่เหมาะกับไช้ไนชีวิประจำวันแล้วครับ วัดจากตัวผมเองนะครับ

เค้าโช็คทั้งหน้าและหลังให้ความรู้สึกมั่นคงขึ้นเวลาเข้าโค้งและรถตกหลุมหรือบนถนนที่เป็นลูกคลื่น
        คำ้ล่าง4 จุด นี้แนะนำเลยครับเวิคมาก เวลารถวิ่งผ่านตะเข็บถนนแล้วพวงมาลัยจะฉะแล๊ปไปมา ได้เจ้าคำ้ตัวนี้ไปหายเลยครับเหมาะอย่างยิงกับถนนบ้านเราที่ปะผุและตะเข็บถนนโดนเฉพาะด่วนที่มุงหน้าไปไปธรรมศาสรังสิดผ่านเมื่องทอง
       กันโคลงเปลี่ยนให้โตขึ้น มีผลรับรู้ได้ข้านข้างชัดเจนรถรักษาอาการในโคล้งได้ดีนิ่งขึ้น โดยเฉพาะความเร็วข้อนข้างสูงที่เราเข้าแล้วฝีอาการโยกซ้ายขวาพอใส่อันนี้เข้าไปไปแบบเรียบๆไม่มีโยกซ้ายขวาแต่ทั้งนี้การใส่กันโคลงจะทำให้รถกระด้างขึ้นและต้องปรับเซตใพอดีกับโช็คที่เราใช้อยู่และสำคัญสุดก็คือ ฟิวของคนใช้รถแต่ละคนไม่เหมือนกันเพราะงั้นเจ้าของรถมีหน้าบอกกับช่างให้เป็นคนปรับรถให้เราว่าแข็งขึ้นหรือลดลงส่วนความเห็นต่างๆในกระทู้เป็นแค่แนวทางไม่ให้หลงทางหรือไกไลส่วนจะยังไงก็ขึ้นกับคนขับเพราะรถแต่ละคันคนขับแต่คนมีรูปแบบความชอบไม่เหมือนกันปรับให้เข้ากับเราที่สุดแล้วเราจะมีความสุขทุกครั้งหลังพวงมาลัย.         เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับฆี่ๆท่านไหนมีอะไรเสริมหรือข้อมูลผมผิดพลาดยังไงรบกวนแก้ไขหรือบอกกล่าวกันนะครับ. มาช่วยกันแชความรู้ประการกันเพื่อเป็นแนวทางกันครับ