ผู้เขียน หัวข้อ: Subaru Nonthaburi จอง XV วันนี้รับรถได้เลยทุกสี พร้อมของแถมพิเศษ  (อ่าน 7334 ครั้ง)

ออฟไลน์ luckzika

• *
  • Popular Vote : 4
จองรถยนต์ Subaru XV วันนี้ที่โชว์รูม ซูบารุ นนทบุรี มีรถพร้อมส่งมอบเลยครับทุกสี

พร้อมของแถมพิเศษ สนใจสอบถามได้ที่ 08-0022-5599 เจียง

ออฟไลน์ MuayIMM

• *
  • Popular Vote : 11
จะลงขายอะไร รบกวนให้ถูกที่ถูกทางด้วยครับ

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
คุณเจียงรับฝากตอนจะซื้อว่าจะเอาของแถมเดียวกับ MIT  เป็นคิ้วกันสาดกับสคัฟเพรทของแท้ศูนย์

รอของแถมนานมากครับบอกรอของเข้า  MIT  รอเขาเคาะราคาออกมา

เมื่อวานบอกของแถมได้แล้วครับ กลายเป็นงานจีน มีสติ๊กเกอร์ภาษาจีนแปะชัดเจน ผมถามเซลล์ว่าของแท้ศูนย์ใช่ไหม เซลล์แอปบอกไม่รู้ของมาจากไหน

ผ้าคลุมรถคุยกันมาตลอด แถมให้พิเศษ เป็นน้ำใจแนะนำคนมาซื้อ ย้ำกันหลายที รอนานมาก พอมาเอาบอกจำไม่ได้

เพิ่งเปิดเป็นโชว์รูมซูบารุแต่สังคมซูบารุมันแคปนะครับ  ที่ผมถามไม่ใช่ไม่รู้ครับ ถามอยากลองใจ

ขายของจริงใจ ซื่อสัตย์ และรับผิดชอบต่อลูกค้านะครับ มีบางศูนย์ที่เขาไม่ต้องโฆษณาชวนเชื่อ ลูกค้าวิ่งเข้าหาเอง 

คนเล่น xv รู้กันหมดครับตอนนี้ สังคมเปิดกว้างลูกค้าบอกปากต่อปาก

ของผมซื้อแล้วหายเลยต้องตามงานตลอด ขนาดตามยังบอกจำไม่ได้ กันสาดผมเสียเงินซื้อใหม่ครับ แถมมาพลาสติดแย่มาก

จะลองตามดูอีกทีว่าจะเป็นไปยังไงต่อไป   :bbbear_6:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 10, 2013, 11:26:13 AM โดย pedkasem »
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ shreck_747

• *
  • Popular Vote : 33
  • จะอยู่ด้วยกันตลอดไป
ขายของเรื่อยเปื่อยเลย

ออฟไลน์ jong3858

• *
  • Popular Vote : 6
 :bbbear_21:
" Let it Be "

ออฟไลน์ S Cameron

• *
  • Popular Vote : 2
ผมเองก็ออกรถที่ศูนย์นี้เหมือนกันกับเซลล์คนนี้เหมือนกัน บริการห่วยขั้นเทพ   :bbbear_13:

ของที่จะแถมให้ตามแล้วตามอีก ป้ายแดงก็ติดของปลอมมาให้ พอป้ายแดงจริงมาก็ไม่แจ้งให้ไปเปลี่ยน

เอกสารในการจดทะเบียนก็ยังไม่พร้อมโทรฯมาเร่งให้ผมไปจดทะเบียน ไม่รู้ใช้สมองส่วนไหนมาคิด ผมทนไม่ไหวจนต้องโทรฯไปด่ากับผู้จัดการแทน   :bbbear_18:

ใครที่จะซื้อ Subaru อย่าได้ไปศูนย์นี้เลยครับ ของดีๆทำเสียหมด
  :bbbear_27:

ออฟไลน์ P@nzers

• *
  • Popular Vote : 7
ศูนย์ปิ่นเกล้าก็แบบเดียวกันครับ รับปากมั่วๆ พอรับรถจริงๆไม่ได้อย่างที่บอกไว้สักอย่าง ออกรถตั้งแต่มีนา จนป่านนี้ของแถมยังได้ไม่ครบ ป้ายยังจดไม่ได้
หลังได้รถมา เซลล์ไม่เคยโทรมาแจ้งหรือตามงานให้เลย ต้องคอยตามตลอด บางครั้งโทรหาก็ปัดบอกว่าติดประชุม ติดงาน เดี๋ยวโทรกลับ และก็หายไม่โทรกลับ ไม่มีการแจ้งความคืบหน้าอะไรสักอย่างจนตอนนี้ปลงแล้วครับ

มันอยากเป็นอย่างไรก็ปล่อยมัน รถจอดไว้เฉยๆ ตอนนี้ไม่อยากขับเลยครับ เซงๆๆๆ ครับ

ออฟไลน์ Tong2514

• *
  • Popular Vote : 0
เซลล์มี่สาขาปิ่นเกล้าใช่เซลล์ผู้ชายที่ชื่อน....หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ P@nzers

• *
  • Popular Vote : 7
เซลล์มี่สาขาปิ่นเกล้าใช่เซลล์ผู้ชายที่ชื่อน....หรือเปล่าครับ
เคยมีประสพการณ์กับผู้ขายท่านนี้เหมือนกันเหรอครับ

ออฟไลน์ Equcha

• *
  • Popular Vote : 10
เคยมีประสพการณ์กับผู้ขายท่านนี้เหมือนกันเหรอครับ
สงสัยจะคนเดียวกันหมดครับ นร...

ออฟไลน์ shreck_747

• *
  • Popular Vote : 33
  • จะอยู่ด้วยกันตลอดไป
สบายละ นายเจียง อนาคตสดใส

ออฟไลน์ Tong2514

• *
  • Popular Vote : 0
ครับผม..ไม่เคยโทรตามมีแต่เราเป็นคนโทรตาม...เลยว่าจะทิ้งจองเลยครับ

ออฟไลน์ Donald_Duck

• เป็ดมีปัญหา~หา~หา
  • *
  • Popular Vote : 6
MIT ครับช่วยควบคุมดูแลตัวแทนขายกันบ้างเต๊อะ~ และช่วยๆ เลือกวางรถคุณให้ชัดเลยว่าจะวางไว้ระดับไหน เหมาะสมกับการเอาของเทียมมาแถมให้ลูกค้าไหม (ตั้งแต่หมอนทีวีเบาะหน้าแล้ว) โอกาสมาแบบไม่รู้จะพูดยังไงแล้ว ยังอุตสาห์ขย่ำโยนทิ้งถังขยะด้วยตัวเองได้อีก กลุ้มใจกับกับพวกคุณจริงๆ  :bbbear_38:

ออฟไลน์ FozMedic

• ซูบี้กู้ชีพ
  • *
  • Popular Vote : 23
  • confidence in wonton
กลับไปขายลูกชิ้นปลาดีกว่า ศูนย์ที่ยังไม่โดนว่าน่าจะเป็นที่วิภาวดี เลยไปจองที่นี่ซะเลย แต่สถานที่เล็กมาก
-------------------------------
2013 Subaru Forester 2.0xt

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
งานของแถมจีน ได้รับการแจ้งกลับจากดีลเลอร์ มาว่า MIT เอามาขายเอง และมีงานจีนหลายเกรดด้วย

ทำให้ดีลเลอร์สับสนว่าอันไหนของแท้ อันไหนของศูนย์ หรือแท้จีน (แต่เขาแจ้งว่าเอามาจาก MIT จริงๆ) :bbbear_40:

ของแถมรถล็อตแรกๆ ที่ได้กันสาดกันรอยกับสคัฟเพรทของแท้ แท้จริงหรือเปล่าครับ เห็นรอของกับรอ MIT เคาะราคานานมาก ใครมีรูปมาแชร์มั่ง

แต่ที่่ผมสังเกตคือสคัฟเพรทของ Accessories แท้ Subaru เป็นเรซิ่นสีดำ แต่ไม่เคยเห็นมีใครติดเลย

แล้วก็กันสาดที่เห็นตอนนี้มี 2 แบบ

1) สีดำเข้ม มีปั้มนูนด้านในคำว่า Subaru อันนี้ก็งานจีน แต่งานดูเนียนมาก อ้างว่าเป็นของแท้ถ้าไม่เห็นกล่องก็เชื่อได้

2) อีกแบบเป็นแบบสีฟิลม์ใส่ มีเส้นขอบโครเมี่ยมอันนี้งานห่วยมากดูออกแน่นอน พลาสติคเป็นคลื่นๆ

สรุปของแท้ศูนย์ที่ MIT แถมเป็นงานจีนหรือของแท้จาก Subaru ครับ แล้ว MIT มีขายงานจีนหลายเกรดด้วยหรือครับ มีใครทราบช่วยกันแชร์หน่อย :bbbear_19:

(งานจีนที่มีคุณภาพพอใช้ก็มีนะครับ ผมก็รับได้แต่ควรตรงไปตรงมาครับ จีนก็จีน แท้ก็แท้ แค่นี้เองนะครับไม่ควรหลอกลูกค้า ถ้างานรับได้ บอกแต่แรก โอเคก็ง่ายๆครับ ไม่ว่ากัน)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2013, 06:47:16 PM โดย pedkasem »
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0