Buy & Sell: Accessories > ETC.

รับจูน ecu wrx/sti 2002-ปัจจุบัน

(1/2) > >>

cobreworks:
รับจูน ECT Subaru WRX/STI  ตั้งแต่ปี 2002 จนถึงปัจจุบัน Legacy บางรุ่น สามารถทำให้แรงขึ้น หรือประหยัดน้ำมันขึ้นก็ได้ หรือลบไฟ check engine เมื่อมีการปรับแปล่งอุปกรณ์เช่น cat, secondary air pump, etc... ต้องการข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อที่ info@cobreworks.com

ขยะ.:
คือจูนกล่องเดิมหรอครับ

cobreworks:
ใช่ครับ จูนกล่อง subaru ที่มากับโรงงานเลยครับ ไม่ต้องเปลี่ยนกล่อง

ขยะ.:
ทำกล่องเดิม แมวผอมได้ไมอ่ะครับ
ถ้าได้รบกวนขอเบอร์ติดต่อได้ไมครับ

cobreworks:
ส่งเบอร์ให้ทาง email ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version