ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังอยากได้ Legacy bg ไว้ใช้สักคัน พี่ๆมีความเห็นว่างัยมั้งคับ  (อ่าน 3868 ครั้ง)

ออฟไลน์ fadamway

• *
  • Popular Vote : 0
อยากให้พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยคับ ขัอดีข้อเสีย อ่าคับ :bbbear_48:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2013, 09:31:44 PM โดย fadamway »

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
ข้อดีมีมากมายใช้คุ้มซ่อมถูกไม่จุกจิก ถ้าไม่ไปแต่งเครื่องมันนะ อะไหล่หาง่าย กำตังไปไม่ต้องรอ รถผม4ปีซ่อมไม่ถึง2หมื่นเลยเครื่อง NA
ข้อเสียคือหาเพื่อนยาก นิดหน่อย เพราะคนที่ใช้Legacyส่วนมากก็ผู้ใหญ่ไม่ได้เล่นเว็บ แต่เครื่องยนต์ถามใครก็ได้ เพราะมันเหมือนๆกันหมด
รถอะไรก็สนุกได้ อะไหล่ไม่ใช่ปัญหา (แต่มันเยอะจริงไม่ต้องห่วง) รักจริงรึป่าว ถ้ารักจริงรถอะไรก็ดีได้ทั้งนั้น

ออฟไลน์ fadamway

• *
ขอบคุนคับพี่ legacy van เปนรักเเรกพบของผมเลยคับ ถึงอายุมันจามากแล้วแต่ผมกอตั้งใจจาเอามันมาให้ได้คับ 

ออฟไลน์ VEE-NEWS

• *
  • Popular Vote : 14
นิวเลเวน มีอะไรให้เล่นเยอะ เรียกว่าของที่ใส่ลงไปเกินกว่าราคารถไปเยอะ เกือบจะได้ bp 1 คัน  ถ้าได้มาต้องค่อยเป็นค่อยไป ไม่งั้นกระเป๋าแห้ง ไส่ของดี แพงเกินไปใช่ว่าจะเข้ากับรถ เตือนล่วงหน้าไว้ก่อน :bbbear_40:
ตอนนี้ใช้โอลแวน ไม่รู้จะแต่งอะไร (ของแต่งมะค่อยมี+งบร่อยหรอ) ใช้แม็กขอบ 15 ชิวๆ

ออฟไลน์ limk@korat

• *
  • Popular Vote : 19
  • BD5 and BG7
อะไหล่ช่วงล่างหาง่ายใช้ร่วมกันได้เยอะ   แต่อะไหล่body และยาง ขอบประตูชิ้นส่วนภายในหายาก   ใช้มายี่สิบกว่าปี  ก็ช่วยตัวเองได้เยอะแล้วคับ

หนังสือได้จากคุณโต้งมา และ ก่อนหน้านั้นคุณโต้งก็ได้มาอีกที  ก็อยู่วนๆในเวปนี้แหละคับ

เสห์ยของ Legacy  อายุ20กว่าปี ไม่ได้โบราณตามอายุเลย  ทั้งความแข็งแรงและรูปทรง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2013, 08:38:41 PM โดย limk@korat »

ออฟไลน์ Bc94

• *
  • Popular Vote : 8
โอล เล โอล เล  :bbbear_44: ฮ่าๆๆๆ ม่ายช่าย เค้าถามนิวเล อิอิ
Wencum Matha Fukaaaaa

ออฟไลน์ [[Badd]]

• スバルレガシィ。BG7。
  • *
  • Popular Vote : 6
ใช้ดีครับ ขับชิวดี

ออฟไลน์ tun8505

• *
ขับทางไกลสบายดีมาก ขนของได้สะดวกเครื่องทวินออโต้ก็ขับสนุกและก็แรงเพียงพอครับจะตามจะแซงไม่ต้องลุ้นแบบรถทั่วไปและรถมันดูไม่เก่าไม่แก่นะดูนานๆได้คลาสิคดี
เพิ่งใช้ได้ไม่ถึงห้าเดือนเช่นกัน สรุปแล้วถูกใจตอบโจทย์การใช้งานของตัวเองได้ดีครับส่วนตัวผมนะ :bbbear_3:

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
โอล เล โอล เล  :bbbear_44: ฮ่าๆๆๆ ม่ายช่าย เค้าถามนิวเล อิอิ

แค่นี้ก็แย่งอะไหล่กันจะตายแล้วเพ่ ให้เขาไปแย่งรุ่นอื่นกันดีแล้ว!!!!!!!!!!!! :bbbear_43:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• *
ขับทางไกลสบายดีมาก ขนของได้สะดวกเครื่องทวินออโต้ก็ขับสนุกและก็แรงเพียงพอครับจะตามจะแซงไม่ต้องลุ้นแบบรถทั่วไปและรถมันดูไม่เก่าไม่แก่นะดูนานๆได้คลาสิคดี
เพิ่งใช้ได้ไม่ถึงห้าเดือนเช่นกัน สรุปแล้วถูกใจตอบโจทย์การใช้งานของตัวเองได้ดีครับส่วนตัวผมนะ :bbbear_3:

รถสวยดีครับ

ออฟไลน์ tun8505

• *
รถสวยดีครับ

ขอบคุณครับ รถผมยังไม่เท่าไหร่หรอกครับเดิมโย่งๆอยู่เลย ยังต้องค่อยๆเก็บรายละเอียดอีกหลายจุด
รถเป็นไงบ้างครับใช้ดีป่าวแชร์กันเยอะๆนะครับหาพวกเลย55

• *
ขอบคุณครับ รถผมยังไม่เท่าไหร่หรอกครับเดิมโย่งๆอยู่เลย ยังต้องค่อยๆเก็บรายละเอียดอีกหลายจุด
รถเป็นไงบ้างครับใช้ดีป่าวแชร์กันเยอะๆนะครับหาพวกเลย55

ของผมก็ยังโน่นนิดนี่หน่อยครับ ค่อยเก็บค่อยทำไป อิอิ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผม แบด ครับ

ออฟไลน์ T Oh N G

• *
  • Popular Vote : 10
อะไหล่ช่วงล่างหาง่ายใช้ร่วมกันได้เยอะ   แต่อะไหล่body และยาง ขอบประตูชิ้นส่วนภายในหายาก   ใช้มายี่สิบกว่าปี  ก็ช่วยตัวเองได้เยอะแล้วคับ

หนังสือได้จากคุณโต้งมา และ ก่อนหน้านั้นคุณโต้งก็ได้มาอีกที  ก็อยู่วนๆในเวปนี้แหละคับ

เสห์ยของ Legacy  อายุ20กว่าปี ไม่ได้โบราณตามอายุเลย  ทั้งความแข็งแรงและรูปทรง

อ่านเยอะแล้วกิเลสพุ่ง อิอิ

ออฟไลน์ pulsar

• *
ค่อยๆซ่อมค่อยๆทำตามประสารถอายุเยอะ แต่ใช้แล้วแฮปปี้มากครับ ทั้งแรงทั้งอเนกประสงค์ (bg)