Article > Article

ช่วงล่างของ GC กับ GD ต่างกันยีงไงมั่งอะคับ

<< < (2/2)

HoLYReX:

--- อ้างจาก: mystic ที่ ธันวาคม 03, 2013, 02:44:56 PM ---ต้องพับซุ้มครับ ถ้าพับแล้ว สิ่งที่จะติดคือ หูยึดกันชนครับ อาจจะต้องใช้โช๊คที่ ช่วงยุบตัวสั้น ครับ แล้วก็ ลบแคมเบอช่วยหน่อยนึงครับ ของผมตอนนี้ ต้องจั้มแรงๆครับ ถึงจะโดนในจุดนั้น ล้อผม 7.5 ออฟ+48 17 ยาง 215/45/17 ครับ

--- End quote ---

ขอบคุณครับ
ว่าแต่จะใช้ สเปค ไหนถึงจะไม่ติดไม่ต้องพับซุ้ม ครับ

mystic:

--- อ้างจาก: HoLYReX ที่ ธันวาคม 03, 2013, 10:13:29 PM ---ขอบคุณครับ
ว่าแต่จะใช้ สเปค ไหนถึงจะไม่ติดไม่ต้องพับซุ้ม ครับ

--- End quote ---

เดาว่าน่าจะต้องประมาน ออฟเซ็ท+50 ถึง +55 ครับ ก็คือพวก ล้อ ก้านวี ล้อเดิมหมู wrx ล้อ bbs ของตากลม spec C ครับ น่าจะโอเคครับ

HoLYReX:
 :bbbear_34:

xwautocolor:
น๊อตลูกเบี้ยว ร้าน Kitcha ตรงข้าม รพ  เปาโล โช๊คชัย 4 ร้านนั้นใช้ได้ไหมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version