ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอรูป เลกาซี่ bg วางเครื่องตากลมเกียร์ออโต้หน่อยครับ  (อ่าน 3567 ครั้ง)

ออฟไลน์ nakuak

• *
  • Popular Vote : 14
พอดีผมมีโครงการจะวางเครื่องตากลมเกียร์ออโต้ที่เป็นทริปโทนิค พี่พนมบอกว่าถ้าจะใช้ทริปโทนิคด้วยมี 2 ทางเลือก
1.ใช้คอนโซลตากลมทั้งเซ็ทไปเลย
2.ใช้คอนโซลของเลกาซี่ตาโต
ผมเลยอยากจะรบกวนขอดูรูปรถเลกาซี่ บีจี ที่วางเครื่องเกียร์ออโต้ ว่าเลือกใช้คอนโซลเลตาโตกะคอนโซลอิมตากลมตัวไหนสวยกว่ากัน
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ MooKa

• *
  • Popular Vote : 4
พอดีผมมีโครงการจะวางเครื่องตากลมเกียร์ออโต้ที่เป็นทริปโทนิค พี่พนมบอกว่าถ้าจะใช้ทริปโทนิคด้วยมี 2 ทางเลือก
ผมเลยอยากจะรบกวนขอดูรูปรถเลกาซี่ บีจี ที่วางเครื่องเกียร์ออโต้ ว่าเลือกใช้คอนโซลเลตาโตกะคอนโซลอิมตากลมตัวไหนสวยกว่ากัน
ขอบคุณครับ
คอลโซลเลตาโตสวยกว่าครับ ได้ไมล์หน้ามืดกับแอร์ดิจิตอลด้วย :bbbear_2:

ออฟไลน์ VEE-NEWS

• *
2 ตัวนี้ ถ้าเราเลือกได้ ตาโต bh สวยกว่า ลงตัวกว่าแน่นอน ถ้าเลือกได้อีก ก็คอลโซลเดิมไปหุ้มหนังใหม่ ถ้าเป็นตากลมจะมีช่องว่างตรงเสา a เยอะ ความโค้งของคอลโซลกับกระจกหน้าไม่เท่ากัน ดูไปนานๆพาไม่สบายใจ พาลอยากขาย ราคาก็ตกอีก ส่วนท่านที่ชอบก็ไม่ว่ากันครับ

• *
2 ตัวนี้ ถ้าเราเลือกได้ ตาโต bh สวยกว่า ลงตัวกว่าแน่นอน ถ้าเลือกได้อีก ก็คอลโซลเดิมไปหุ้มหนังใหม่ ถ้าเป็นตากลมจะมีช่องว่างตรงเสา a เยอะ ความโค้งของคอลโซลกับกระจกหน้าไม่เท่ากัน ดูไปนานๆพาไม่สบายใจ พาลอยากขาย ราคาก็ตกอีก ส่วนท่านที่ชอบก็ไม่ว่ากันครับ
พอดีผมซื้อหัวตัดตากลมมาลงครับ ถ้าสามารถใช้ได้แล้วไม่ได้ขี้เหล่มากก็ว่าจะใช้ครับ แต่ถ้าดูแล้วมันขัดลูกกะตามาก็คงต้องยอมควักเงินซื้อคอนโซนเลตาโตมาใส่ครับ อยากเห็นรูปพี่ๆที่วางคอนโซนทั้ง 2 แบบนะครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ VEE-NEWS

• *
ถ้าเป็นหัวตัดก็ลงไปเถอะครับ ไม่ได้ขี้เหล่อะไรหรอกครับ นึกซะว่าได้ขับตากลมแวน ช่องว่างข้างๆก็เอาไม้อัดหุ้มหนังแปะเข้าไปก็พอได้ครับ
ลองชั่งใจดูครับ ผ่านจุดนี้มาแล้วก็เลยมาบอกกล่าว :bbbear_16:

ออฟไลน์ New Le gray

• *
  • Popular Vote : 21
ขอบคุณครับ
ลองดูครับ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,90306.30.html ตามนี้ คันนี้ le BD เกียร์ธรรมดา
ส่วนคันนี้ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,99627.0.html imp GC เกียร์ auto triptronic  :bbbear_46:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2013, 08:21:04 AM โดย BD4 TwinTurbo »

ออฟไลน์ MooKa

• *
  • Popular Vote : 4

ออฟไลน์ asdf

• *
  • Popular Vote : 0
พอดีผมซื้อหัวตัดตากลมมาลงครับ ถ้าสามารถใช้ได้แล้วไม่ได้ขี้เหล่มากก็ว่าจะใช้ครับ แต่ถ้าดูแล้วมันขัดลูกกะตามาก็คงต้องยอมควักเงินซื้อคอนโซนเลตาโตมาใส่ครับ อยากเห็นรูปพี่ๆที่วางคอนโซนทั้ง 2 แบบนะครับ ขอบคุณมากครับ

คอนโซลตากลม ปล่อยไหมครับ????   :bbbear_33:

• *
คอนโซลตากลม ปล่อยไหมครับ*   :bbbear_33:
ปล่อยครับ สนใจโทรมาคุยได้เลยครับ 0856609444
(แอบกระซิบผมมีของตากลมเหลือเยอะมาก)