ผู้เขียน หัวข้อ: เบาะ xv เมื่อยมาก อยาเปลี่ยนเป็นของ แมว sti ได้มั้ยครับ  (อ่าน 12539 ครั้ง)

ออฟไลน์ fckboy

• *
  • Popular Vote : 0
หาจากไหนได้บ้างครับ สภาพดีๆ รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ

ออฟไลน์ SOM

• *
  • Popular Vote : 14
ขาเบาะไม่น่าจะเหมือนกันครับ  :bbbear_6:

เอารางเบาะของsubaru ของ bride มาให้ดูครับ  :bbbear_13:

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
หาจากไหนได้บ้างครับ สภาพดีๆ รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ

เบาะแมวเห็นแบบหนังแท้+alcantara ก็มีนะครับ แต่ราคารุ่นนี้แพงอ่ะครับ ไม่ก็รุ่น NA กับ STI ก็มีครับ

ถ้าเอาที่อยู่ก็มีอู่ Boxer Service ของพี่ปลาครับ หรือลองถามพี่มานะ Subaru เพชรเกษม

หรือไม่ก็เพื่อนๆเราที่เป็นพ่อค้าขายอะไหล่ครับ พี่แอม กับพี่หนุ่ย spk เบอร์ลองดูในรวบรวมเบอร์อู่ Subaru ในเวปบอร์ดครับ  :bbbear_9:
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
มาคอนเฟริมว่าเบาะXVนั่งเมื่อยมากกกก

ออฟไลน์ โก๋ บุญปกรณ์

• *
  • Popular Vote : 8
คอนเฟิร์มอีกคนครับ ถ้าไปตจว. จากเมื่อยหลังจะลามไปไข่เลยยันตูดเลยอ่ะ :bbbear_13:

ออฟไลน์ Equcha

• *
  • Popular Vote : 10
เมื่อยด้วยคนครับ  :bbbear_14:

ออฟไลน์ supakorn

• *
เมื่อยจริงๆ :bbbear_37:

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
คอนเฟิร์มอีกคนครับ ถ้าไปตจว. จากเมื่อยหลังจะลามไปไข่เลยยันตูดเลยอ่ะ :bbbear_13:

ครับฮะๆ +1 เมื่อยสุดๆ
ผมว่าเบาะ recaro ติดรถอีโว 8 น่าจะใส่ได้พอดีว่าจะเปลี่ยนแค่คนขับมันทุเรสทนไม่ไหวจิงๆ
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
ล่าสุดคนที่ซื้อเบาะแมวผมเค้าเอาไปแปลงใส่ XV นะครับ  :bbbear_4:

ออฟไลน์ runonyou

• *
  • Popular Vote : 2
แปลงได้คับ ผมทำมาแล้ว เอาเบาะแมว STI  ใส่ ขาคู่หน้าสไลรูเพิ่มประมาน 2 มิล  ส่วนขาคู่หลัง ดัดแปลงนิดหน่อยคับ 

ออฟไลน์ fckboy

• *
ทำที่ไหนครับ ซื้อ เบาะ sti ที่ไหน รวมแล้วเท่าไร ครับ หายเมื้อยมั้ยครับ :bbbear_27:

ออฟไลน์ Chemkorat3

• *
  • Popular Vote : 4
แรก ผมก็เมื่อย แต่พอปรับเบาะเข้าที่ เข้าทางก็ปกติแล้วครับ เคยขับวันเดียว 10 ชม ต่อเนื่องก็โอเคนะ แต่ก็ไม่นุ่่มสบายซักเท่าไร ออกแข็งๆ กระชับ
น้องใหม่ รถบ้านๆ Subaru XV ครับ - ขอฝากตัวด้วยคน

ออฟไลน์ Mrpich

• ขอทำผลิตภัณฑ์..เพียงอย่างเดียว..ให้ดีที่สุด..แค่นั้นพอ...งานนี้ทำเพราะใจรักล้วนๆ
  • *
  • Popular Vote : 8
    • www.facebook.com/slotpad
ไม่เปลี่ยนดีแล้วจะได้มีข้ออ้างในการแวะคลายเมื่อย :bbbear_43:

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
แปลงได้คับ ผมทำมาแล้ว เอาเบาะแมว STI  ใส่ ขาคู่หน้าสไลรูเพิ่มประมาน 2 มิล  ส่วนขาคู่หลัง ดัดแปลงนิดหน่อยคับ

ดีกว่าเดิมเยอะไหมครับ
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ SOM

• *
  • Popular Vote : 14
เบาะ Legacy ก้อนั่งแล้วเมื่อยครับ เบาะสั้นๆ แทบไม่มี suport
เลยเอาไปเปลี่ยนเป็น RECARO Cross Sportster CS ที่ร้าน Toon ครับ