ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ ทิ้งทวน อยากรู้ไรเรื่อง SU ถามมา จะบอกหมดเท่าที่ อึ่ง น้อยจะบอกได้  (อ่าน 35519 ครั้ง)

ออฟไลน์ babysaloon

• *
  • Popular Vote : 10
ออกแนว อารมล้วนๆ นะคับ พี่ แหะๆ

ขับ 4 เปนไงบ้าง หายป่วยรึยัง :bbbear_32:

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
พี่ปาล์ม ป๊อป เอง อยากรู้ โช๊ค รุ่นไหน ดีสุดอะคับ

ออฟไลน์ Phumz-EuroHaus

• *
  • Popular Vote : 17

ขับ 4 เปนไงบ้าง หายป่วยรึยัง :bbbear_32:
รอคิว วางเครื่องเกียร์ใหม่อยู่คับ. พี่อ็อฟบอก ช่วงรอให้ลองขุดหาเศษตังค์มาซื้อ. orc ตอนนี้จ้างแมคโครมาขุดหลังบ้าน เจอ8บาทแล้ว
#i Tuner & Moty's oil
tuning & wyres F-con,AEM,E-manage,Unichip,Haltech,Link,etc

ออฟไลน์ iamgun4881

• *
  • Popular Vote : 2
ซูบารุนี่ทำขับ2ได้ไหมครับแบบเอาเพลาออกไรงี้อะอยากรู้เฉยๆครับ

• *
ซูบารุนี่ทำขับ2ได้ไหมครับแบบเอาเพลาออกไรงี้อะอยากรู้เฉยๆครับ

ได้ครับ...ที่ภูเก็ตมีเอาแปลงหัวหมูชนขับหลัง...ส้มคันนี้เคยเห็นบ่อยนะครับ เห็นชอบวิ่งกับคันน้ำเงิน GC...แถวหน้าเซนต์จอร์น ไม่ใช่ขออภัยนะครับ. อีกหน่อยคงพบกันบ่อย ทักทายกันนะครับ

• *
แก้หน่อยครับ...น่าจะหาดใหญ่ ไม่ใช่ภูเก็ต