ผู้เขียน หัวข้อ: front kenwood ในXV เล่นหนังจาก usb ยังไงครับ  (อ่าน 2490 ครั้ง)

ออฟไลน์ pechth

• *
  • Popular Vote : 0
front kenwood ในXV เล่นหนังจาก usb ยังไงครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2013, 03:19:51 PM »
มีปัญหากับ เครื่องเล่น kenwood อีกแล้วครับ รบกวนพี่ๆ เรื่อง front kenwood ครับ
ผมอยากเล่นหนังจาก usb น่ะครับ ไม่ทราบว่าทำได้ไหม หรือต้องเล่นผ่าน dvd อย่างเดียวครับ

ปล.ถ้าเล่นผ่าน dvd ไม่มีปัญหาครับ,เล่นจอหมอนผ่าน usb ได้ครับ

ขอบคุณครับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ fckboy

• *
  • Popular Vote : 0
Re: front kenwood ในXV เล่นหนังจาก usb ยังไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2013, 08:53:22 PM »
เล่นได้ครับ แปลง file ให้เล็กลงหน่อย เป็น avi or mp4 ใน fat32