ผู้เขียน หัวข้อ: ค่ารักษาแผลน้องซูฯ รู้แล้วน่าตกใจ (เพิ่งเห็นแมวเจ็บมา)  (อ่าน 6734 ครั้ง)

ออฟไลน์ MOJOJOJO

• *
  • Popular Vote : 64
GD กระจกหน้าก็บานละ สี่หมืนกว่านะครับ :bbbear_6: :bbbear_15:

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
ดูจากสภาพมันก็ไม่ได้เยอะมากนักนะครับ ผมว่าเจ้าของคงไม่อยากขับมากกว่าเลยขอคืนทุุนประกัน
เพราะถ้าซ่อมจริงๆ วิ่งหาอะไหล่เอง ไม่น่าจะเยอะมากครับ ผมให้ 150,000 น่าจะซ่อมจบอ่ะ
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
ดูจากสภาพมันก็ไม่ได้เยอะมากนักนะครับ ผมว่าเจ้าของคงไม่อยากขับมากกว่าเลยขอคืนทุุนประกัน
เพราะถ้าซ่อมจริงๆ วิ่งหาอะไหล่เอง ไม่น่าจะเยอะมากครับ ผมให้ 150,000 น่าจะซ่อมจบอ่ะ

ถ้าวิ่งหาของ ฟังแล้วก็น่าจะเหนื่อยเหมือนกันเนอะครับ แมวเดิมๆ :bbbear_38:

ถ้าเป็นรถผมใช้เคลมประกัน แต่เอาหัวตัดหรือของมือสองมาใส่ผมก็คงไม่ยอมอ่ะคับ (แต่ถ้าซ่อมเองไม่มีประกันก็คงมือสอง/หัวตัด  :bbbear_44:)

นอกจากแอร์แบคกับไฟหน้าที่แพง ผมเดาว่าน่าจะเข้าช่วงล่างอ่ะครับ เพราะมอเตอร์ไซด์มุดเข้าข้างล่าง คงตีเบิกใหม่ ล้อ / ยาง ช่วงล่างขวา + ขับเคลื่อน ดูแล้วน่าจะมีเพลากลางดุ้ง

ผมว่าถ้าวิ่งหาของซ่อมเองน่าจะได้งบอย่างที่คุณอาร์ตบอกครับ แต่ของหากว่าจะครบน่าจะเหนื่อยยากมากมาย    :bbbear_13:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2013, 05:17:16 PM โดย pedkasem »
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ SOM

• *
  • Popular Vote : 14
ต้องไปหาชิ้นส่วนจากอู่ที่ทำแมวSTI ประหยัดตังได้เยอะ

ออฟไลน์ notetou

• *
  • Popular Vote : 2
ใช่ประกันของ AIG ป่ะครับ  :bbbear_19: