Article > Article

ช่วยด้วย!!!!!

(1/1)

U-Rat:
เหยี่ยว GDA ติดเครื่องเสียงใหม่มา กุญแจโมบิไลเซอร์ใช้งานไม่ได้ ช่างเครืี่ิองเสียงไล่จนมึนและ ใครพอมีประสบการณ์ม่าง??? :bbbear_8:

U-Rat:
แก้ไขได้แล้วครับ สรุปว่าต้องรีเซ็ทถึงจะหาย โล่งอก^_^

Choke gf:

--- อ้างจาก: Kie_Motul ที่ สิงหาคม 19, 2013, 03:52:42 PM ---รีเซ็ทอะไร ตรงไหนอะครับ พอดีกะลังจะเอา GDA ไปเปลี่ยน front ใหม่เหมื่อนกันอะครับ เพื่อเป็นจะได้แก้ได้
ขอบคุณครับ

:bbbear_19:

--- End quote ---
ขาย ซื้อคันใหม่555 :bbbear_44:

U-Rat:
ผมไปทำที่บ็อกเซอร์เซอร์วิสอ่ะ ครับเห็นช่างเค้าปิดปิดกุญแจสองสามรอบแล้วกดรีโมทพร้อมๆกัน ดูไม่ทันครับ แหะๆโทษที

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version