Article > Article

เเรงต้นของรถไม่ดีมันเพราะอะไรครับ

<< < (3/3)

kennet:

--- อ้างจาก: Phumz ที่ สิงหาคม 23, 2013, 02:10:41 PM ---รถผม คอขาว เวอ4. ต้นหายนะ. แต่ผม /ปเดินท่อแบบใหม่. ขนาดท่อเดิม3.5 ผมก่เดินเท่าเดิม ดต่หักทางท่อ เพื่ออั้น. ไอเสีย  เดินท่อคล้ายๆพวกhonda นะคับ. ก้รู้สึดว่าต้นมาดีเวอร์.  ส่วนปายนั้นไม่ทราบเพราะไมลขาด เลยวิ่งรอบบสูงไม่ได้

--- End quote ---
ขอบคุณครับ

Choke gf:

--- อ้างจาก: หมูป่า ที่ สิงหาคม 21, 2013, 08:17:12 PM --- ผมว่าอิมคันนี้แรงแล้วล่ะพี่โชค :bbbear_17: แต่อาจจะยังเร็วไม่ทันใจน้องเค้ามากกว่า :bbbear_8:

แนะนำเปลี่ยนมาเป็น เกียร์ธรรมดาให้ไว ต้นจะมาไวสมใจนึก หุหุ :bbbear_46:

แต่ถ้าเทียบกับเครื่อง n/a รอบต้นเทอโบจะแรงน้อยกว่า เพราะกำลังอัดต่ำ ต้องรอโบทำงาน

รอบต้นๆนี่ ถ้ายังไม่มีบูสต์ n/a กินเรียบ

ขับเทอร์โบ ต้องตีนหนัก เลี้ยงบูสต์ไว้ให้ไกล้0 แล้วจะสนุกทุกรอบเครื่อง :bbbear_23:

kennet:

--- อ้างจาก: Choke gf ที่ สิงหาคม 28, 2013, 11:20:22 AM ---แนะนำเปลี่ยนมาเป็น เกียร์ธรรมดาให้ไว ต้นจะมาไวสมใจนึก หุหุ :bbbear_46:

แต่ถ้าเทียบกับเครื่อง n/a รอบต้นเทอโบจะแรงน้อยกว่า เพราะกำลังอัดต่ำ ต้องรอโบทำงาน

รอบต้นๆนี่ ถ้ายังไม่มีบูสต์ n/a กินเรียบ

ขับเทอร์โบ ต้องตีนหนัก เลี้ยงบูสต์ไว้ให้ไกล้0 แล้วจะสนุกทุกรอบเครื่อง :bbbear_23:

ขอบคุณครับ ตอบมาซะเป็นกลอนเลยยย :bbbear_42:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version