Article > Article

เเรงต้นของรถไม่ดีมันเพราะอะไรครับ

<< < (2/3) > >>

หมูป่า:

--- อ้างจาก: kennet ที่ สิงหาคม 21, 2013, 02:30:46 PM ---ขอบคุณมากครับ พอดีว่าผมพึ่งจะมาสนใจเรื่องรถหน่ะครับ (ผมพึ่ง18เอง อิอิ) :bbbear_48:

--- End quote ---
ผมว่าอิมคันนี้แรงแล้วล่ะพี่โชค :bbbear_17: แต่อาจจะยังเร็วไม่ทันใจน้องเค้ามากกว่า :bbbear_8:

kennet:

--- อ้างจาก: หมูป่า ที่ สิงหาคม 21, 2013, 08:17:12 PM --- ผมว่าอิมคันนี้แรงแล้วล่ะพี่โชค :bbbear_17: แต่อาจจะยังเร็วไม่ทันใจน้องเค้ามากกว่า :bbbear_8:

ผมไม่ค่อยขับเร็วหรอกครับ ^^

kanzzaa:
ใช้กรองอากาศของอะไรครับ

kennet:

--- อ้างจาก: kanzzaa ที่ สิงหาคม 23, 2013, 09:04:47 AM ---ใช้กรองอากาศของอะไรครับ

ใช้กรองstiครับ

Phumz-EuroHaus:
รถผม คอขาว เวอ4. ต้นหายนะ. แต่ผม /ปเดินท่อแบบใหม่. ขนาดท่อเดิม3.5 ผมก่เดินเท่าเดิม ดต่หักทางท่อ เพื่ออั้น. ไอเสีย  เดินท่อคล้ายๆพวกhonda นะคับ. ก้รู้สึดว่าต้นมาดีเวอร์.  ส่วนปายนั้นไม่ทราบเพราะไมลขาด เลยวิ่งรอบบสูงไม่ได้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version