ผู้เขียน หัวข้อ: SG วางเครื่องใหม่ของใครได้บ้างครับ + ถามประวัติคันนี้ครับ  (อ่าน 1478 ครั้ง)

ออฟไลน์ trinity

• *
  • Popular Vote : 5
เข้าใจว่าซูรุ่นใหม่ๆมีการใช้ CAN bus ทำให้การวางข้ามรุ่นวุ่นวายกว่าเดิม

ไม่ทราบว่าถ้าเครื่องเดิมเป็นตัว 2000 โบ แล้วจะวางเครื่องใหม่ ไม่ทราบว่าจะเอาเครื่องอะไรมาใช้ได้บ้างครับ เดาว่าเหยี่ยวออโต้น่าจะไม่มีปัญหา แต่ถ้าเป็นหมูหรือแมว 2.5 โบจะยุ่งยากไหมครับ

ปล ไม่ทราบมีใครทราบประวัติ forester สีขาวที่ขายอยู่ในตลาดรถหรือเปล่าครับ เจ้าของรถชื่อโอ๊ต เป็นโปรกอล์ฟ คุ้นๆยังไงไม่รู้ :bbbear_33: