Article > Article

ถามเรื่องโช้คใส่นิวเลแวน

(1/2) > >>

roojtee:
อยากรู้ว่าโช้คแต่งของอิมgcใส่กับนิวเลแวนได้มั้ย ต้องแปลงเยอะรึป่าว

New Le gray:
ข้างหน้าใส่ได้เลย แต่ข้างหลังต้องเอาเบ้าเดิมใส่ครับ  :bbbear_5:

kiyota:
ระวังหน้าเตี้ย    ตูดห้อยนะครับ   เปลี่ยนแค่เบ้าหลังใส่ได้เลยครับ

keng4908:
รบกวนถามต่อครับ

รถผมตอนนี้ตูดห้อยเหมือนครับ คาดว่าเป็นโช๊ค GC ถ้าไม่อยากเปลี่ยนเป็นพวกปรับเกลียว จะแก้ไขยังไงกับโช๊คเดิมได้บ้างอ่ะครับ  :bbbear_33:

New Le gray:

--- อ้างจาก: keng4908 ที่ พฤศจิกายน 20, 2013, 09:17:56 PM ---รบกวนถามต่อครับ

รถผมตอนนี้ตูดห้อยเหมือนครับ คาดว่าเป็นโช๊ค GC ถ้าไม่อยากเปลี่ยนเป็นพวกปรับเกลียว จะแก้ไขยังไงกับโช๊คเดิมได้บ้างอ่ะครับ  :bbbear_33:

--- End quote ---
เปลี่ยนเอาสปริงเดิมของ new le ใส่ครับ ตัวสปริงจะยาวกว่าของ GC  :bbbear_44:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version