ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเป็นแบบผมบ้าง สติ๊กเกอร์ชมรมลอก  (อ่าน 5373 ครั้ง)

ออฟไลน์ kiyota

• *
  • Popular Vote : 10
Re: ใครเป็นแบบผมบ้าง สติ๊กเกอร์ชมรมลอก
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 06:03:06 PM »
จากที่โทรไปแจ้งทางร้านถึงปัญหาของสติ๊กเกอร์ว่าทำไมถึงเกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้นได้ ทางร้านแจ้งว่าอาจจะเกิดจากความชื้น เพราะช่วงนี้ฝนตก และสติ๊กเกอร์ทั้งหมดผมเก็บไว้ท้ายรถตลอดเวลาจึงทำให้สติ๊กเกอร์ย่นนะครับ แต่ก็เป็นเฉพาะสี ทางร้านรับคืนงาน และพร้อมจะเปลี่ยนให้ทุกชิ้นนะครับ

ตกลงเสียสีไหนบ้าง จะได้เอาไปฝากไว้ให้

เอามาเปลี่ยนเลยครับ ติดต่อนัดสถานที่สะดวกได้ แล้วเสียทั้งหมดกี่ชิ้น สีอะไรบ้างครับ

พิมแจ้งใน line แล้วนะ เช็คด้วย ขอบคุณครับ

:bbbear_9:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2013, 06:05:47 PM โดย kiyota »

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
Re: ใครเป็นแบบผมบ้าง สติ๊กเกอร์ชมรมลอก
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 07:09:41 PM »
จากที่โทรไปแจ้งทางร้านถึงปัญหาของสติ๊กเกอร์ว่าทำไมถึงเกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้นได้ ทางร้านแจ้งว่าอาจจะเกิดจากความชื้น เพราะช่วงนี้ฝนตก และสติ๊กเกอร์ทั้งหมดผมเก็บไว้ท้ายรถตลอดเวลาจึงทำให้สติ๊กเกอร์ย่นนะครับ แต่ก็เป็นเฉพาะสี ทางร้านรับคืนงาน และพร้อมจะเปลี่ยนให้ทุกชิ้นนะครับ

ตกลงเสียสีไหนบ้าง จะได้เอาไปฝากไว้ให้

เอามาเปลี่ยนเลยครับ ติดต่อนัดสถานที่สะดวกได้ แล้วเสียทั้งหมดกี่ชิ้น สีอะไรบ้างครับ

ผมคงไม่เปลี่ยนแล้วครับ   รอยเล็กน้อยที่เกิดขึ้นจากแผ่นเคลือบกัน UV  ที่ทำเสริมให้อีกชั้น
แค่คุณ NOP  เป็นหัวเรี่ยวหัวแรงให้ก็ดีใจแล้ว

ปิดแบบย่นๆ ( เล็กน้อย )  ไม่เป็นไรครับ
รัก  SSS

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 12:46:24 AM »
ของเต้อก็ไม่ต้องเปลี่ยนน๊ะครับนพ มีอีกตั้งหลายอันที่ไม่ย่น ใช้อันไม่ย่นก็ได้ครับ ที่ให้มาก็ใช้ไม่หมดอยู่แล้วอ่ะครับ :bbbear_34:
ขอบคุณมากที่เป็นธุระให้ครับ

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 10:00:58 AM »

ผมคงไม่เปลี่ยนแล้วครับ   รอยเล็กน้อยที่เกิดขึ้นจากแผ่นเคลือบกัน UV  ที่ทำเสริมให้อีกชั้น
แค่คุณ NOP  เป็นหัวเรี่ยวหัวแรงให้ก็ดีใจแล้ว

ปิดแบบย่นๆ ( เล็กน้อย )  ไม่เป็นไรครับ
รัก  SSS

เอามาเปลี่ยนดีกว่าครับ ผมแจ้งที่ร้านไปแล้วอ่ะ  :bbbear_38:

ของเต้อก็ไม่ต้องเปลี่ยนน๊ะครับนพ มีอีกตั้งหลายอันที่ไม่ย่น ใช้อันไม่ย่นก็ได้ครับ ที่ให้มาก็ใช้ไม่หมดอยู่แล้วอ่ะครับ :bbbear_34:
ขอบคุณมากที่เป็นธุระให้ครับ

พี่เต้อไว้ผมเอาติดรถไว้พี่เต้อเอามาเปลี่ยนด้วยนะจ๊ะ  :bbbear_26:

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 11:59:48 AM »
ติดแบบย่นๆแนวดีผมชอบ 555 :bbbear_34:
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 12:20:59 PM »
เอามาเปลี่ยนดีกว่าครับ ผมแจ้งที่ร้านไปแล้วอ่ะ  :bbbear_38:

พี่เต้อไว้ผมเอาติดรถไว้พี่เต้อเอามาเปลี่ยนด้วยนะจ๊ะ  :bbbear_26:

โอเคครับนพ.. ^_^

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 02:38:12 PM »
ติดแบบย่นๆแนวดีผมชอบ 555 :bbbear_34:

ถ้าชอบแบบย่นติดไปก่อน และผมได้ของมาเอาไปใหม่อีกแผ่นนะครับ  :bbbear_34:

ออฟไลน์ NutMan

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 05:58:25 PM »
ต้องขอบคุณ คุณนพด้วยนะครับที่เป็นธุระจัดแจงเรื่องสติ๊กเกอร์ชมรมให้ ตั้งแต่เริ่มออกแบบจนแล้วเสร็จการรับยอด,ชำระเงิน และการแจกจ่าย

ซึ่่งจากจำนวนาชิ้นสติ๊กเกอร์ที่ได้แล้วผมว่าราคา 250.- ไม่แพงเลยครับ

พอสติ๊กเกอร์มีปัญหาต้องเป็นธุระให้อีก เหนื่อย 2 รอบเลย  :bbbear_45:

ขอบคุณคุณนพเช่นกันด้วยครับที่เป็นธุระให้กับชมรมทั้งๆที่ตัวเองไม่ได้อะไรเลย ขอขอบคุณคนดีๆของสังคม Subaru จากใจจริงครับ