ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบค่าใช้จ่ายในการวางเครื่องคอแดง  (อ่าน 1879 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nuttawut

• *
  • Popular Vote : 4
คือผมสนใจรถซูบารุมาได้ซักพักแล้วชอบตรงเสียงเครื่องของมันนะครับอยากจะมาเป็นเจ้าของสักคันเลยอยากสอบถามข้อมูลหน่อยนะครับคือว่าถ้าผมหารถเดิมๆมาวางเครื่องคอแดงversion6+กับทำระบบขับเคลื่อนสี่ล้อค่าใช้จ่ายมันตกอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับขอแบบที่วางแล้วจบเลยนะครับพอดีอยู่ต่างจังหวัด
ปล.แล้วมีอู่ไหนแนะนำบ้างครับหลังไมล์มาบอกหน่อยครับขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ BK_Legacy

• *
  • Popular Vote : 6
Re: อยากทราบค่าใช้จ่ายในการวางเครื่องคอแดง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2013, 10:13:44 PM »
แสนห้าน่าจบได้ อู่ในเวปลองหาเบอร์ดูครับท่าน
คิดดี ทำดี พูดดี เป็นสิ่งที่ดี
จงพอใจ ในสิ่งที่ตนมี

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
Re: อยากทราบค่าใช้จ่ายในการวางเครื่องคอแดง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2013, 05:12:19 AM »
หาซื้อที่ทำจบแล้วในกระทู้ซื้อขายรถ เยอะแยะไปครับ
Jay TURBO-Plus