Article > Article

เฟืองท้าย 3.9 กับเครื่องทวินฯ

(1/3) > >>

Taz:
 :bbbear_39:   ขอคำแนะนำจากพี่น้องผองเพื่อนครับว่าเฟืองท้าย 3.9  จับคู่กับเครื่องทวินฯ (เกียร์ธรรมดา) มันจะ  work มั๊ยครับ     กลัวว่าต้นจะน้อยจนอืดอ่ะครับ    ...ปกติขับไม่เร็วนัก ... และส่วนใหญ่เดินทาง ตจว. มากกว่าใน กทม.

ValenDear:
คิดเหมือนกันเลยครับ

หาเกียร์ พร้อมเฟืองท้าย 3.9 ในตัวเวอร์ใหม่ๆ มาใส่ดีกว่าครับ

ReTRO RACER:

--- อ้างจาก: Taz ที่ ตุลาคม 30, 2013, 10:31:19 AM --- :bbbear_39:   ขอคำแนะนำจากพี่น้องผองเพื่อนครับว่าเฟืองท้าย 3.9  จับคู่กับเครื่องทวินฯ (เกียร์ธรรมดา) มันจะ  work มั๊ยครับ     กลัวว่าต้นจะน้อยจนอืดอ่ะครับ    ...ปกติขับไม่เร็วนัก ... และส่วนใหญ่เดินทาง ตจว. มากกว่าใน กทม.

--- End quote ---

3.9ที่ว่าเนี่ย เกียร์ตัวไหนเหรอครับ มันมีหลายตัวนะ :bbbear_33:

Taz:
 :bbbear_39: เกียร์ธรรมดาเดิม ๆ  ของเครื่องทวิน ฯ  ปี 97 น่ะครับ

ReTRO RACER:
เกียร์เดิมทวิน97 เป็น4.1นะครับ :bbbear_19:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version