ผู้เขียน หัวข้อ: 8 เดือน...กับการผลัดวันประกันพรุ่งของอู่ (กระทู้เหนื่อยหน่าย)  (อ่าน 16403 ครั้ง)

ออฟไลน์ daisuke

• *
  • Popular Vote : 8
รู้สึกเหมือนพี่สองคนข้างบนเลยคับ :bbbear_17:

ออฟไลน์ neng_a32

• ชายไทย
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ขับมันเพื่อช่วงเวลาที่ดีที่สุด
รู้สึกเหมือนพี่สองคนข้างบนเลยคับ :bbbear_17:

:bbbear_35:
ปีหน้าก็สี่สิบแล้ว ไอ้แก่

ออฟไลน์ Monster

• *
  • Popular Vote : 12
สืบเนื่องจากกระทู้นี้ ที่ผมตั้ง...ณ.ตอนนี้ก็ได้ทำความเข้าใจกับช่างดอนและซ่อมรถเสร็จเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ :bbbear_34:

ที่หาคลัชได้ค่อนข้างช้า เนื่องจากคลัชคาร์บอนมันหายาก และช่างดอนพยายามหาคลัชที่มันสภาพดีที่สุดให้
ที่ผ่านๆมาหาได้บ้างแล้ว แต่สภาพไม่ค่อยดี ช่างจึงไม่ใส่ให้...

อันที่จริงรถจะซ่อมเสร็จตั้งแต่เดือนที่แล้ว แต่ผมทำเครื่องกับช่างดอนต่อ ถึงเพิ่งเสร็จ!! :bbbear_32:

"ผมขอขอบคุณทุกๆท่านที่เป็นห่วง(ทั้งผมและช่างดอน) และทุกๆคำแนะนำมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ"
 :bbbear_19: :bbbear_19: