ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ gc ไม่เน้นสภาพเน้นไม่แพงมาทำใหม่ใครช่วยอนุเคราะห์หน่อยคับขายดาวน์ได้ยิ่งดีคับ  (อ่าน 2906 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pong FSTi

• *
  • Popular Vote : 3
อยากได้  gc ไม่เน้นสภาพเน้นไม่แพงมาทำใหม่ใครช่วยอนุเคราะห์หน่อยคับขายดาวน์ได้ยิ่งดีคับ :bbbear_48:

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
เห็นมีในหน้าซื้อขายตัว1.6 สภาพเดิมๆอยู่2-3คันนะครับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ TRN

• *
  • Popular Vote : 15
มาเอาใจช่วยให้หารถได้ไวๆ นะครับโป่ง 
จะได้รีบไปวิ่งด้วยกันอีก  :bbbear_46:

ออฟไลน์ iamgun4881

• *
  • Popular Vote : 2
หาได้ไวๆนะครับพี่ พี่คือไอดอลผมเลยครับGFพี่อะเคยได้แต่แอบมองแต่ไม่เคยเจอตัวจิงชะที55

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

ออฟไลน์ xs240

• *
อยากขายครับ รถเหลือราคา 310,755 สอบถามได้ครับ สภาพใช้งานได้ทุกวันครับ

• *
หาได้ไวๆนะครับพี่ พี่คือไอดอลผมเลยครับGFพี่อะเคยได้แต่แอบมองแต่ไม่เคยเจอตัวจิงชะที55
ขอบคุนมากนะคับเจอกันคงคุยกันมันรถน้องก็สวยมากนะคับชอบๆคับ :bbbear_34:

• *
อยากขายครับ รถเหลือราคา 310,755 สอบถามได้ครับ สภาพใช้งานได้ทุกวันครับ
สนใจคับขอเบอร์ติดต่อกับหน่อยคับอยากโทรคุย

• *
ร้านกาแฟเสร็จละเหรอ
ยังคับพี่แต่ใกล้ละคับเสร็จแล้วเดี๋ยวโทรตามนะพี่มาด้วย :bbbear_48:

ออฟไลน์ อสูรลูกรัง

• *
  • Popular Vote : 1
  • 11ปีกับการควบซูบารุ ไม่เคยรู้สึกว่าคิดผิดเลย
ยินดีด้วยครับคุณโป่ง จะกลับมาแล้ว  :bbbear_30:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เอาใจช่วยครับโป่ง แล้วมาสนุกในสนามกันต่อ.  :bbbear_40:

ออฟไลน์ xs240

• *