Gallery > Car Member Gallery

เหยี่ยวน้ำเงิน...คอขาว (ได้เวลา overhaul คร้าบ)

(1/4) > >>

WZ:
 :bbbear_16: ขออนุญาตฝากด้วยครับผม เข้ามาเป็นสมาชิกพักใหญ่ตั้งแต่ก่อนเริ่มจะหารถจริงจัง ได้ตามหารถที่อยากได้มานานมากแล้วห้าปีกว่าๆ ที่ผ่านมารถพร้อมแต่คนไม่พร้อม พอคนพร้อมแต่รถไม่พร้อม ทั้งรถทั้งคนพร้อมแต่ภรรยาไม่พร้อม ได้เจอพี่ๆ ที่ลงขายในคลับนี้ก็หลายท่าน ทั้งยังเป็นที่ปรึกษาที่ดีไม่เคยรำคาญ
และแล้วเมื่อทุกอย่างพร้อมมาเจอเหยี่ยวน้ำเงินของคุณอาท่านนึง เป็น gda 2006 ทำมาบ้างนิดหน่อย ซึ่งท่านดูแลมาอย่างดี เลยขอรับเลี้ยงดูต่อ ตอนนี้ใช้ทุกวันครับรับส่งลูกไปทำงาน ทั้งถนนรถติด ทางด่วน ทางธรรมดา เกือบสิบเดือนแล้วไม่มีวันไหนที่ไม่อยากขับเลย แม้ว่าจะต้องเติมน้ำมันทุกสามวันก็ไม่หวั่น

ตั้งแต่รับมาดูแล นอกจาก maintenance ปกติก็เปลี่ยนฝาท้าย carbon fiber กับ s203 spoiler ครับ

ชื่อบอยครับ เจอกันทักทายกันได้ครับผม ที่ผ่านมาทักทาย subaru ทุกรุ่นทุกคัน แม้ว่าบ้างวันขับคันอื่นแต่ก็ยังเผลอทักทาย  :bbbear_9:

kanzzaa:
ยินดีต้อนรับครับ ยินดีด้วยกันรถใหม่ด้วยนะครับ :bbbear_19:

mystic:
รถสวยจังเลยครับบบ  ยินดีต้อนรับนะคร้าบบบ

Hattori:
ยินดีด้วยนะครับ เห็นภาพเลยครับว่าต้องใช้ความพยายามขนาดไหน

:bbbear_9:

TRN:
สวัสดีครับ
ดีใจที่ได้เห็นรถคันนี้อีกนะครับ เป็นอีกคันที่สภาพดีมากๆ ผมเห็นตั้งแต่คุณอาแกได้มาใหม่ๆเลย ยังเคยตามจีบอยู่พักนึงแต่คงไม่ได้เป็นเนื้อคู่กัน  หาง s203 สวยลงตัวมาก ยินดีด้วยอีกครั้งนะครับ  :bbbear_34:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version