Gallery > Car Member Gallery

GF เมืองมะขามหวาน มาแนะนำตัวคร๊าบบบ

(1/3) > >>

eit_14:
ฝากด้วยคันครับ GF เล่าความหลังกันนิดนึงครับ เริ่มเดิมทีเป็นสมาชิก SSS มานานแล้วครับแต่ก่อนหน้านั้นไม่ได้ขับซูครับ เดิมทีผมใช้โฟล์คเต่า แต่....วางเครื่องซูEJ20Tใช้ตั้งแต่เรียนมหาลัย ก็มีโอกาสได้เข้าเว็ปSSSเพื่อหาอะไหล่ซ่อมบำรุงเครื่องในสมัยนั้นจนมาถึงวันนี้ผ่านมา ร่วม 6ปี ความหลงรักซูก็บังเกิด ไปพบรักกับเจ้า GF คันนี้เข้าในเว็ปนี้แหละครับ รถคันนี้ผมได้มาจากพี่ตูน
(toon13) จากร่องรอยเป็นรถที่เคยซิ่งมาพอใช้ได้เลยครับ หลังจากนั้นผมก็มาเก็บลายละเอียด และออกมาเป็นแบบนี้ครับ 

อ่อลืมไปเลยครับ ผมชื่อหนุ่ย นะครับ สมาชิกท่านใดมาจะมาเที่ยวเพชรบูรณ์ อยากทราบข้อมูลท่องเที่ยวทักทายได้เลยนะครับ ยินดีเลยครับ  :bbbear_30:

ส่วนนี่เจ้าเต่าหัวใจ Su ลูกรักผมเลยครับ

ปิดท้ายด้วยภูทับเบิกครับ

Pj_yo:
GF หล่อเรียบ ดูดีมากครับ

เต่าใส่ล้อ 993 Turbo นี่เข้ากันดีจริงๆครับ  :bbbear_2: :bbbear_34:

eit_14:
ขอบคุณครับ  :bbbear_19:

kiyota:
gf หล่อมากครับ

kanzzaa:
หล่อทั้งคู่เลยย :bbbear_19:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version