ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำหน่อยครับ (ผมอยากเป็นกบฎ)  (อ่าน 7582 ครั้ง)

ออฟไลน์ ลังสาด

• *
  • Popular Vote : 18
  • Tel 0869796049
Re: ขอคำแนะนำหน่อยครับ (ผมอยากเป็นกบฎ)
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 08:06:54 PM »
ถ้าชอบเสียงที่ชัดเป็นลูกๆแบบgcใน gd(ตากลมทั้งคอแดงและคอขาว)
และในgd (เหยี่ยว หมู ที่เป็นเครื่องคอขาว) ก็ยังได้เสียงที่เป็นลูกๆอยู่นะครับ

ออฟไลน์ junei555

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ขอคำแนะนำหน่อยครับ (ผมอยากเป็นกบฎ)
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 11:29:14 PM »
ถ้าชอบเสียงที่ชัดเป็นลูกๆแบบgcใน gd(ตากลมทั้งคอแดงและคอขาว)
และในgd (เหยี่ยว หมู ที่เป็นเครื่องคอขาว) ก็ยังได้เสียงที่เป็นลูกๆอยู่นะครับ
นั่นหมายความว่าผมก็ยังเล่นบอดี้ gc แต่ลงเครื่องของ gd ได้อยู่ใถูกต้องไหมครับ

ออฟไลน์ rs-watanabe

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 08:43:53 AM »
นั่นหมายความว่าผมก็ยังเล่นบอดี้ gc แต่ลงเครื่องของ gd ได้อยู่ใถูกต้องไหมครับ

ได้เลยครับพี่ อย่างที่พี่ว่า เค้าเรียก GC ปลอมครับ ลองดูรถโบ๊ท mystic ก่อนก็ได้ครับ

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,92105.0.html

และหลายท่านในนี้ก็ GC ปลอมเยอะนะครับ  :bbbear_46:

ยกของ GD มาทั้งกะบิ ยกเว้นบอดี้ภายนอก ภายในก็แผงประตู ผ้าบุหลังคา

ยินดีกับพี่ junei555 ด้วยนะครับ

อิจฉาจังมีทั้ง EVO กะ Im  :bbbear_23:

ออฟไลน์ junei555

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 01:20:33 PM »
ได้เลยครับพี่ อย่างที่พี่ว่า เค้าเรียก GC ปลอมครับ ลองดูรถโบ๊ท mystic ก่อนก็ได้ครับ

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,92105.0.html

และหลายท่านในนี้ก็ GC ปลอมเยอะนะครับ  :bbbear_46:

ยกของ GD มาทั้งกะบิ ยกเว้นบอดี้ภายนอก ภายในก็แผงประตู ผ้าบุหลังคา

ยินดีกับพี่ junei555 ด้วยนะครับ

อิจฉาจังมีทั้ง EVO กะ Im  :bbbear_23:
ยินดีมากๆ เลยครับ แต่อย่าพึ่งอิจฉาเลยครับ ตอนนี้ im ยังเป็นอากาศอยู่เลยครับ ขออนุมัติ ผบทบ. เริ่มมีอาการยื่นข้อแม้ให้ขาย evo หากอยากได้ im อีกคัน คุณเธอไม่เข้าใจหรอกครับว่าเราผ่านอะไรกันมาบ้างในช่วงเวลา 10 กว่าปีที่ผ่านมา ผ่านการเดินทางด้วยกันมาเป็นแสนกิโลเมตร จู่ๆจะให้ขายเลยทำใจไม่ได้จริงๆ ครับ แต่ im ก็อยากได้แล้วตอนนี้ ผมคงต้องทำงานให้หนักมากขึ้นเพื่อจะเอา gc มาให้ได้โดยไม่ต้องปล่อย evo ครับ จะช้าจะเร็วก็ต้องเอาให้ได้ครับ ใจมันไปแล้ว

ออฟไลน์ lastbattle

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 04:56:43 PM »

ขอบคุณมากครับ กระทู้นี้ผมแทบไม่ต้องถามเลย  :bbbear_34:
stepเดียวกัน ขับหล่อๆใช้ทุกวัน
แต่ผมพลาด เอางบครึ่งล้าน ไปลงกับ eco car 1200 brio na/turbo
ใช้ turbo TD04 ของim ต้นมาไว ขับมัน
แต่ที่เจ๋งสุด เขาว่า ช่วงล่าง ของอิม ใครได้ขับติดใจทุกราย สาดโค้ง ขับ4นี่เนาะ
พลาดความฝันเลย รถพ่อทาคูมิ
ตอนนั้นหาข้อมูลน้อย กลัวแบบเจ้าของกระทู้ รถมือสอง ฯลฯ บลา บลา
เก็บเงินซื้ออีกคันละกัน   :bbbear_40: :bbbear_8:
เสียแล้วเสียไป หาใหม่