ผู้เขียน หัวข้อ: Diffuser หน้าเหยี่ยวที่หาได้ในไทยนี่มีแบบไหนบ้างครับ  (อ่าน 7703 ครั้ง)

ออฟไลน์ itthiphat

• *
  • Popular Vote : 1
Diffuser หน้าเหยี่ยวที่หาได้ในไทยนี่มีแบบไหนบ้างครับ หรือว่ามีแบบอื่นสวยๆแนะนำบ้างมั้ยครับ พอดีๆผมหาๆอยู่

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
WAITING FOR QUESTION

Diffuser หน้าเหยี่ยวที่หาได้ในไทยนี่มีแบบไหนบ้างครับ หรือว่ามีแบบอื่นสวยๆแนะนำบ้างมั้ยครับ พอดีๆผมหาๆอยู่

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2014, 02:02:00 PM โดย GVB2009 »
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy

ออฟไลน์ Kaew 5045

• เสพซูแล้วเลิกยากมาก..
  • *
  • Popular Vote : 9
  • ป๋านี่แหละขับตุ๊ด.. มุดไม่เป็งงงง...

ค่อยน่าีรักหน่อย ถ้ายังโอเกะอยู่  จะจับส่งไปรายการ Karaoke KILLER ซะเลย

พอแนะนำได้ 2 ตัวตามนี้ครับ

ทรง Kansai แต่ทำในไทยแข็งแรง สวย เหนียว โดย คุณ อัศ Azzy ( บางพลี)

รายละเอียดเพิ่มเติมและราคาลองติดต่อ 081-846-7260 ดูครับ

อีกอันเป็นของ OEM จาก Cusco ถ้าตัวถังเป็น GDA คงต้องสั่งเป็นชุดที่มาพร้อม

sub frame bar ด้านหลัง ราคาของใหม่ หมื่นนิดหน่อย ติดต่อ cusco thailand รามคำแหง

แต่ถ้าเป็น GDB ให้สั่งจาก MIT เฉพาะแผ่น Diffuser และขายึดด้านหลังได้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 01, 2014, 02:09:22 PM โดย Kaew 5045 »
แค่.. รักษารถให้อยู่ในสภาพพร้อมใช้งานก็เกินพอแล้ว..

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive

ค่อยน่าีรักหน่อย ถ้ายังโอเกะอยู่  จะจับส่งไปรายการ Karaoke KILLER ซะเลย

ทรง Kansai แต่ทำในไทยแข็งแรง สวย เหนียว โดย คุณ อัศ Azzy ( บางพลี)

รายละเอียดเพิ่มเติมและราคาลองติดต่อ 081-846-7260 ดูครับ

อีกอันเป็นของ OEM จาก Cusco ถ้าตัวถังเป็น GDA คงต้องสั่งเป็นชุดที่มาพร้อม

sub frame bar ด้านหลัง ราคาของใหม่ หมื่นนิดหน่อย ติดต่อ cusco thailand รามคำแหง

แต่ถ้าเป็น GDB ให้สั่งจาก MIT เฉพาะแผ่น Diffuser และขายึดด้านหลังได้เลย
ตามนั้นเลยครับ :bbbear_19:
แต่ผมว่าพี่แกยังไงก็ยังดูน่ากระทีบอยู่ดี

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
ตามนั้นเลยครับ :bbbear_19:
แต่ผมว่าพี่แกยังไงก็ยังดูน่ากระทีบอยู่ดี
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy

• *

รูปอัน 2 อันนี้คือ cusco ปะคับ แล้วของนอกจาก 2 อันนี้มันมีอีกปะคับ พอดีหาๆละไม่เจอเลย เจออีกอันของ chargespeed แต่เหมือนมันจะเข้ากับกันชนของมันเท่านั้น

• *

I don't know if you don't understand Thai properly or what, cause all i wrote in my post is the question, then which question that you waiting for?
By the way, i saw your other posts in karaoke which actually terrible karaoke, why don't you put space between words so people can read and understand them easier. Fyi, most people in this webboard prefer properly English or Thai.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2014, 10:37:06 PM โดย itthiphat »

ออฟไลน์ k_poorahong

• magGlormVE
  • *
  • Popular Vote : 13
    • New connections without risk of disappointment
ใส่แล้วท่าจะหล่อขึ้นเยอะเลยอ่ะครับ ชอบชอบ :bbbear_31:

• *
  • pro
รูปอัน 2 อันนี้คือ cusco ปะคับ แล้วของนอกจาก 2 อันนี้มันมีอีกปะคับ พอดีหาๆละไม่เจอเลย เจออีกอันของ chargespeed แต่เหมือนมันจะเข้ากับกันชนของมันเท่านั้น

• *

ต้องการอะไรจากสังคม?

• *
  • ป๋านี่แหละขับตุ๊ด.. มุดไม่เป็งงงง...

อันบน เป็นของ Kansai แท้ แต่ที่แนะนำคือของคุณ Azzy ที่แกผลิตเอง  ในเว็บก็มีใส่กันหลายคัน

อันล่าง คือของ Cusco แท้ๆครับ  ผมไม่แน่ใจว่าเค้ามีแยกขายเฉพาะแผ่น diffuser หรือเปล่า แต่คิดว่าไม่นะ

แค่.. รักษารถให้อยู่ในสภาพพร้อมใช้งานก็เกินพอแล้ว..

• *
อันบน เป็นของ Kansai แท้ แต่ที่แนะนำคือของคุณ Azzy ที่แกผลิตเอง  ในเว็บก็มีใส่กันหลายคัน

อันล่าง คือของ Cusco แท้ๆครับ  ผมไม่แน่ใจว่าเค้ามีแยกขายเฉพาะแผ่น diffuser หรือเปล่า แต่คิดว่าไม่นะ

ของคุณ Azzy มีรูปมั้ยคับ รบกวนหน่อย

ออฟไลน์ โอ๊ต นวลจันทร์56

• *
  • Popular Vote : 3
ผมมีแบบนี้อยู่ที่บ้าน ไม่แน่ใจยี่ห้อ แต่ได้มาจากญี่ปุ่น ใส่มากับกันชนหลังตากลม ผมขายเหมาทั้งกันชน 5000
สนใจติดต่อ โอ๊ต 081-614-4653 Line Id : pongtorns

• *
ของคุณ Azzy มีรูปมั้ยคับ รบกวนหน่อย

ของที่คุณ อัศ แกผลิต โคลนนิ่ง มาจาก Kansai ( ของแท้น่าจะเป็นคาร์บอนเคฟล่า) เลยครับ
ชิ้นงานแก สีดำ้ด้าน วัสดุที่ใช้ทำ ค่อนข้างแข็งและเหนียวกว่าของแท้นะ  ติดตั้งตามรูปทรงท่อไอเสีย
ชิ้นงานยังไม่เจาะช่อง ต้องเอารถไปทิ้งไว้ เช้าได้เย็น ลองดูรูปครับ ประมาณนี้เลย ผมยังชอบเลย ใส่
แล้วรู้ว่าใส่ ไม่เหมือนของ OEM Cusco  การรีดอากาศน่าจะทำได้ดีกว่า เพราปิดเต็ม พื้นที่

• *
ของที่คุณ อัศ แกผลิต โคลนนิ่ง มาจาก Kansai ( ของแท้น่าจะเป็นคาร์บอนเคฟล่า) เลยครับ
ชิ้นงานแก สีดำ้ด้าน วัสดุที่ใช้ทำ ค่อนข้างแข็งและเหนียวกว่าของแท้นะ  ติดตั้งตามรูปทรงท่อไอเสีย
ชิ้นงานยังไม่เจาะช่อง ต้องเอารถไปทิ้งไว้ เช้าได้เย็น ลองดูรูปครับ ประมาณนี้เลย ผมยังชอบเลย ใส่
แล้วรู้ว่าใส่ ไม่เหมือนของ OEM Cusco  การรีดอากาศน่าจะทำได้ดีกว่า เพราปิดเต็ม พื้นที่

มีวิธีติดต่อสอบถามหรือราคาของมั้ยครับ พอดีผมลง pm ไปแล้วหาคุณ Azzy แล้วเขาไม่ได้ตอบอะคับ