ผู้เขียน หัวข้อ: มาอัพเดท...สมาชิกท่านใดอยู่ลาดกระบัง ร่มเกล้า มาแนะนำตัวหน่อย  (อ่าน 11299 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
ใกล้บ้านผมเลย น่าไปลอง

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
 :bbbear_36:
ใกล้บ้านผมเลย น่าไปลอง
แวะมาชิมได้นะคับ

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
เมนูเยอะดีครับ มีที่จอดด้วย เยี่ยมเลย

ออฟไลน์ Legacy_21

• *
  • Popular Vote : 3
ผมก้ออยู่ลาดกระบัง54ครับ กำลังมองหาGCรอบ2ครับ  ยังติดใจซูอยู่ครับ :bbbear_34:
สวัสดีครับ

ตอนนี้ผมได้ Subaru Legacy คันแรกมาแล้ว ชอบเลยถึงจะเก่าหน่อยแต่รู้สึกติดใจครับ ว่างๆนัดเจอกันครับ

ออฟไลน์ nammao

• GC8 สีแดง คอขาว
  • *
  • Popular Vote : 2
พุ่งนี้จะแวะไปชิมนะคับผมวิ่งแถวนั้นเย็นๆทุกวันเพราะมารอรับแฟนที่รถไฟฟ้าลาดกระบัง. GC8 สีแดงล้อ prodrive ทอง จะได้ดื่มเบียร์ระหว่างรอ
 :bbbear_19: :bbbear_19:

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
พุ่งนี้จะแวะไปชิมนะคับผมวิ่งแถวนั้นเย็นๆทุกวันเพราะมารอรับแฟนที่รถไฟฟ้าลาดกระบัง. GC8 สีแดงล้อ prodrive ทอง จะได้ดื่มเบียร์ระหว่างรอ
 :bbbear_19: :bbbear_19:
เย้ยยยย ไม่ทราบว่าแวะไปรึยังคับ
พอดีจะบอกว่าร้านหยุด 25ธค-2มค นะคับ
ตั้งแต่ 3มค มาได้ทุกวันคับผม :bbbear_17:

• *
เด่วพุ่งนี้แวะไปใหม่. พอดีวันนี้ก้อจะแวะไปแต่ยังไม่เส้ดธุระ แอบเหงมีอิมจอดอยู่ 1 คันวันนี้ผมวิ่งผ่านตงนั้นทุกวันคับ

• *
ไปกี่โมงครับ เผื่อเลิกงานตามไปสวัสดีด้วยคนครับ

ออฟไลน์ JC

• *
เด่วพุ่งนี้แวะไปใหม่. พอดีวันนี้ก้อจะแวะไปแต่ยังไม่เส้ดธุระ แอบเหงมีอิมจอดอยู่ 1 คันวันนี้ผมวิ่งผ่านตงนั้นทุกวันคับ
เมื่อวานนั่นรถผมเองคับ เอาออกมายืดเส้นยืดสายคับ  :bbbear_17:

ไปกี่โมงครับ เผื่อเลิกงานตามไปสวัสดีด้วยคนครับ
เยนๆผมเลิกงานแล้วจะเข้าร้านทุกวันคับประมาน 6 โมงหน่อยๆคับ เชิญได้นะคับ :bbbear_25:

• *
แล้วเจอกันคับ 6 โมงก่าๆ

ออฟไลน์ Onochayama

• อ้วน ต่ำ ดำ เตี้ย เหี้ย จน สนม่ะ?
  • *
  • Popular Vote : 14
  • Let's Fun with Shishibaru.
ตากลมทำงานสุวรรณภูมิครับ  :bbbear_16:

ทำงานสุวรรณภูมิเหมือนกันเลยครับ
SUBARU PATHUMTHANI

• *
สิ้นเดือนมกราคม นัดเจอกันไหมครับ  :bbbear_4: สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  :bbbear_16: