ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ยุ่นขี่ Toyota wish แต่หลงรัก Subies  (อ่าน 1748 ครั้ง)

ออฟไลน์ rs-watanabe

• *
  • Popular Vote : 5
พี่ยุ่นขี่ Toyota wish แต่หลงรัก Subies
« เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 02:59:05 PM »
พอดีไปเจอมาจากเวปพี่ยุ่นเค้าหนะครับ เลยเอามาให้ชม

อันนี้ตั้งแต่ปี 06

ปัจจุบัน แกคงออก YA5 EXIGA แล้วมั้ง  :bbbear_25:

ออฟไลน์ rs-watanabe

• *
  • Popular Vote : 5
Re: พี่ยุ่นขี่ Toyota wish แต่หลงรัก Subies
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 03:00:44 PM »
 :bbbear_16:

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
Re: พี่ยุ่นขี่ Toyota wish แต่หลงรัก Subies
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 04:36:23 PM »
 :bbbear_43:

ถ้าพี่แกจะแต่งซะขาดนี้ น่าจะขายรถคันเก่า +เก็บเงินค่าแต่ง ไปดาวน์ เหยี่ยว/ ตากลม  ที่เหลืออีกไม่กี่แสนไปจัดผ่อนกับไฟแนนซ์(ญี่ปุ่นราคารถคงถูกกว่าบ้านเรา) ผมน่าจะดีกว่านะครับ

แต่งกับอิมผมว่าหล่อนะครับ แต่ถ้ามาแต่งกับวิชดูชอบกลยังไงมะรู้ น่าจะแต่งให้ตรงกับแนวรถไปเลยคับ

ถมเงินแต่งให้เหมือนอิมไปเท่าไหร่ ก็เหมือนยังค้างคาใจครับ สู้ออกอิมให้รู้แล้วรู้รอดไปเรยดิก่า  :bbbear_38:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2014, 07:06:42 PM โดย pedkasem »
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0