ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแชร์ด้วยครับ เรื่องด้่วนครับบ ขอบคุณครับ  (อ่าน 10075 ครั้ง)

ออฟไลน์ kee

• *
  • Popular Vote : 36
  • ติดต่อ 081 820 8700
Re: ช่วยแชร์ด้วยครับ เรื่องด้่วนครับบ ขอบคุณครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 10:09:40 AM »
พี่เอาใจช่วยนะครับ ขอให้ทุกอย่างผ่านพ้นไปด้วยดีนะครับ
มีอะไหล่รถซูบารุทั้งรุ่นเก่า-ใหม่บริการครับ โทร.081 8208700
แวะชมรายการอื่นๆได้ที่นี่ >> http://keeshop.blogspot.com

ออฟไลน์ NutMan

• *
  • Popular Vote : 4
Re: ช่วยแชร์ด้วยครับ เรื่องด้่วนครับบ ขอบคุณครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 12:32:53 PM »
ขอให้ขายได้ไวๆ และขอให้น้องชายปลอดภัยและหายโดยเร็ววันครับ

ออฟไลน์ needs

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 01:09:30 PM »
ขอให้ปลอดภัยนะครับ

ออฟไลน์ K-13

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 02:04:23 PM »
หายไวๆนะครับ.
civil engineering

ออฟไลน์ FozMedic

• ซูบี้กู้ชีพ
  • *
  • Popular Vote : 23
  • confidence in wonton
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 05:25:26 PM »
ขอภาวนาให้น้องอาการดีขึ้นนะครับ
-------------------------------
2013 Subaru Forester 2.0xt

ออฟไลน์ klein88

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 06:36:40 PM »
ขอส่งกำลังใจไปช่วยขอให้ดีวันดีคืนครับ.

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 10:32:59 PM »
ขอให้ปลอดภัย ดีวันดีคืน กลับมาแข็งแรงขับบิ๊กไบค์ได้เหมือนเดิมนะครับ

ช่วยขยายรายละเอียดรถให้นิดหน่อยนะครับเท่าที่พอช่วยได้ เจ้าของรถคงยุ่งมากอยู่ครับ

อาจจะทำให้ช่วยขายง่ายขึ้นได้บ้างครับ พอดีเคยเล็งๆรุ่นนี้ไว้เหมือนกันเลยพอมีข้อมูลมานิดหน่อยครับ

รถเป็น Toyota MR-S ที่มาแปลงทรงให้คล้าย Porche Carrera GT ครับ เนื่องจากสัดส่วนมันพอเอามาทำได้ เหมาะกับนักขับที่ไฝ่ฝันอยากได้ขับรถทรง Supercar ในราคาเอื้อมถึง

ตัวรถวัตถุดิบก็มีส่วนกับราคารถครับว่าเป็นจดประกอบหรือรถจดปกติ รุ่นปีไหน เกียร์ออโต้/ธรรมดา ที่สำคัญคือของที่ประโคมใส่เข้าไปให้เหมือน Porche ที่สุด

ชุดแปลงชิ้นส่วนเป็นไฟเบอร์กลาสครับ ขายยกชุด ส่วนใหญ่จะให้อู่เหมาทำสีไปเลย ยังไม่รวมพวกตกแต่ง ล้อออฟเซท (ง่ายๆก็คือตกแต่งภายในกับแม็กยางที่ต้องหามาเองหรือให้เขาทำให้ไปเลยทีเดียว)

ที่ดังๆ จะมี 2 เจ้า      LP Super Warrento S กับ Balla Mirage GT  ราคาค่าทำใกล้เคียงกัน (เจ้าหลังนี้ของสำนัก Yatt ครับ ผมเคยไปใช้บริการกับน้องแมวผมครับ ^^)

แต่โดยรวมๆ เห็นมีทำขายเป็นเรื่องเป็นราวครับ ดูใน www.one2car.com ราคา เหยียบ 1.8 ลบ. ของครบๆ ทำใหม่เอี่ยม  มีคนขับแล้วเบื่อก็ปล่อยต่อ เห็นถูกลงเหลือประมาณ 1.6 ลบ.ครับ

กับคันนี้ 1.4 ลบ. ผมว่าถูกมากครับดูภายนอกแล้วมาเต็มเหมือนกันครับ ชุดล้อกับพวกลิ้นต่างๆที่เพิ่มขึ้นมา ทำสวยลงตัวครับ แถมได้ทำบุญช่วยเหลือกันด้วยครับ

ถ้าใครเล็งอยู่น่ารีบสอยครับ ไม่ได้พูดเอาใจแต่น่าสนจิงๆ คับ แต่ตอนนี้ทรัพย์ผมไม่เอื้อหนุนไม่งั้นอาจได้ไปสู่ขอ

ใครสนใจก็ลองดูนะครับ รุ่นนี้สังเกตุกันดีๆจะเห็นมีขับกันบนถนนหลายคันมากนะครับ มองเผินๆนึกว่าเป็นซูเปอร์คาร์เลย ไม่นานนี้น่าจะมีกลุ่มคนเล่นสอยไปก่อนด้วยเรื่องของราคาครับ

่ช่วยอัพรูปเพิ่มไปดูครับ คันที่ขายสีดำ กับอีกคันสีแดงไม่ได้ขายครับ (ถ่ายคู่กันชุดแต่งคนละค่ายสวยดีครับคล้ายกันแต่ คันดำชุดแต่งดูมิติอวบกว่า คันแดงมิติจะดูแบนกว่านิด)

คันแดง 2 รูปบน เป็น Porche แท้เอามาให้ดูเปรียบเทียบเล่นๆครับ ดูฝีมือช่างไทยกันครับว่าไม่แพ้ชาติใดในโลก ^_^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2014, 12:10:51 PM โดย pedkasem »
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 31, 2014, 09:06:50 AM »
ขอให้หายไวๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

ออฟไลน์ EARTH

• *
  • Popular Vote : 7
  • ชอบขับ 4WD
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 12:09:13 PM »
หายไวๆๆๆครับ  :bbbear_19: คุณพระคุ้มครองครับ

ออฟไลน์ dharn

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2014, 10:55:15 PM »
หายไวๆนะครับ ขอให้พระคุ้มครองครับ

ออฟไลน์ watsorn

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2014, 10:51:17 AM »
ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครอง ให้ปลอดภัยและหายเร็วๆนะครับ

ออฟไลน์ OXYGEN2

• *
  • Popular Vote : 11
  • Subaru Legacy B4 2.5GT
    • เครื่องปั่น
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2014, 11:58:55 AM »
ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2014, 04:34:50 PM »
KHORPENSINGSADSIT KHORHAIKHUMKRONGPLODPAI HAIHAI REIW REIWKRUB :bbbear_34:
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy