ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง ไฟแนนซ์ ที่รับจัด subaru ครับ  (อ่าน 1400 ครั้ง)

ออฟไลน์ l2omantic

• *
  • Popular Vote : 0
สอบถามเรื่อง ไฟแนนซ์ ที่รับจัด subaru ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 07:49:06 PM »
สวัสดีครับ เพิ่งสมัครเป็นสมาชิก

สนใจอยากใช้ imp GC ครับ แต่เงินสดก้อน คงไม่มี ประกอบกับ อยู่ใน จ.สุราษฎร์ ไฟแนนซ์ทางนี้ก็เป็น บ.ใหญ่ เงื่อนไขรถเก่าไม่รับ ถีงรับก็จัดได้ยอดน้อย งวดน้อย  เลยอยากสอบถามเกี่ยวกับ ไฟแนนซ์อื่นๆ ทางภาคกลาง เช่น ตะวันออกพานิชลีสซิ่ง เป็นต้น เท่าที่หาข้อมูลมา มีแค่นี้ หากท่านใดมี บ.อื่นแนะนำ รบกวนด้วยครับ

รายละเอียดที่อยากทราบ พอคร่าวๆ

ยอดจัดสูงสุด
ดบ.
งวดสูงสุด

หรือท่านใด มีเบอร์ติดต่อ พนักงาน ก็ได้ครับผม

ชอบคุณมากครับผม

ออฟไลน์ Phumz-EuroHaus

• *
  • Popular Vote : 17
Re: สอบถามเรื่อง ไฟแนนซ์ ที่รับจัด subaru ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 08:48:30 AM »
ผมจัดกรุงศรี รถปี96 จัดได้ 300,000 ผ่อน48งวด. แค่นี้ก้ได้ยอดสูงแล้วนะคับ ลองโทรถามตามแบงค์ดูคับ แต่จัดเองจะได้น้อยกว่าจัดเต้นนัคับ
#i Tuner & Moty's oil
tuning & wyres F-con,AEM,E-manage,Unichip,Haltech,Link,etc

ออฟไลน์ l2omantic

• *
  • Popular Vote : 0
Re: สอบถามเรื่อง ไฟแนนซ์ ที่รับจัด subaru ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 08:57:51 AM »
ขอบคุณมากครับผม

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 10:24:21 AM »
KHOBKHUNKRUB
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy