ผู้เขียน หัวข้อ: ปีนี้มีจัดกิจกรรมที่งานมอเตอร์โชว์ไหมครับ  (อ่าน 1442 ครั้ง)

ออฟไลน์ wildstocks

• Sophisticated Member
  • *
  • Popular Vote : 8
  • Sapiens omnia sua secum portat
    • Sapiens omnia sua secum portat
เห็น Subaru มีบูธมาเปิดแถมปีนี้ไฮไลท์ของบูธเป็น New Impreza WRX เลยสงสัยว่าปีนี้ SS กับ MIT จะมีการจัดกิจกรรมที่งานมอเตอร์โชว์ไหมครับ 

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
Re: ปีนี้มีจัดกิจกรรมที่งานมอเตอร์โชว์ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2014, 04:15:54 PM »
ถ้าคันนี้เป็นของ MIT สั่งมา คงน่าจะจัดนะครับ

Cr.รูป : fb Big boy slide

ออฟไลน์ wildstocks

• Sophisticated Member
  • *
  • Popular Vote : 8
Re: ปีนี้มีจัดกิจกรรมที่งานมอเตอร์โชว์ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 20, 2014, 10:03:26 PM »
มองข้างนี่นึกว่า Civic FB