ผู้เขียน หัวข้อ: #### ประกาศตารางเวลาแข่ง งาน Millers - Dixcel ####  (อ่าน 1978 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
#### ประกาศตารางเวลาแข่ง งาน Millers - Dixcel ####
« เมื่อ: มีนาคม 12, 2014, 02:53:43 PM »
ประกาศตารางเวลางานแข่ง Millers - Dixcel
วันที่ 16 มีนาคม 2557
พีระ เซอร์กิต

ขอให้ทุกท่านที่เข้าร่วม ตรงต่อเวลาด้วยนะครับ เราจะปล่อยรถตามเวลาที่ระบุไว้เท่านั้น

*** ประกาศเวลาซ้อม Free Run ช่วง 7.00 - 8.30 น. ***

---- ลงสนามได้รอบละ 15 คัน วิ่งรอบละ 10 นาที ----

โดยทุกท่านสามารถเข้าคิวที่ปากทางพิทรอเข้าซ้อมได้เลย ท่านใดมาเช้าอาจได้ซ้อมเยอะ จะมาหรือไม่มา ไม่ได้บังคับนะครับ 

**สำหรับรุ่น Open Unlimited เริ่มซ้อม 8.30 - 8.50 น.
ส่งต่อถึงเพื่อนๆ ด้วยนะครับ

ทุกท่านต้องลงทะเบียน และประชุมนักแข่งตามกำหนดเวลา

หลังจากนั้นเวลาตามรางที่กำหนดเลยครับ

:bbbear_19:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2014, 11:11:24 PM โดย Tabuu »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ kongbuic

• Confidence in Motion
  • *
  • Popular Vote : 30
Re: #### ประกาศตารางเวลาแข่ง งาน Millers - Dixcel ####
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 12, 2014, 03:26:45 PM »
สงสัยว่าทำไม AWD class C ถึงกำหนดรอบวิ่งน้อยกว่ารุ่นอื่นๆครับ
ขออภัย! มือใหม่หัดขับ

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
Re: #### ประกาศตารางเวลาแข่ง งาน Millers - Dixcel ####
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 12, 2014, 11:21:43 PM »
สงสัยว่าทำไม AWD class C ถึงกำหนดรอบวิ่งน้อยกว่ารุ่นอื่นๆครับ

รุ่นมือใหม่เน้นเรื่องความปลอดภัยครับ เพราะมากกว่า 5 รอบ เริ่มอันตรายทั้งเครื่องยนต์ และความรู้สึกคนขับครับผม

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ needs

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 14, 2014, 01:53:31 AM »
 :bbbear_9:

ออฟไลน์ yober

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 12:43:11 AM »
แอบไปดูมาอ่ะคับ  ดิ่งออก กทมบ่ายสองนึกว่าไม่ทันแระ อย่างน้อยทันสักรุ่นก็ยังดี แต่ไปถึง ตั่งแถวขับ4 เตรียมออกพอดี โชคดีจิงๆ
ไปยืนเชียร์ ริมรั้ว แต่ทั้ง 3รุ่น อิโวกกะสกาย เอาไปหมดเลย แต่:bbbear_41:  แต่ซูคับดีรถสวยทุกคนคับ
พอมารุ่นopen un  ซู ได้ที่หนึ่งยินดีด้วยครับ  ประทับใจสุดๆ ซูเหยี่ยว สีปะหลาด ทองๆเทาๆ  เห็นตามอยู่ที่สอง แต่อยู่ๆขึ้นมานำโค้งไหนไม่รู้ มุมที่ผมดูมันดูได้ไม่ทั่ว  อยากทราบว่าคนขับคือใครครับ  ยินดีด้วยครับ ปิดเกมได้สวยจิง   :bbbear_2:

ออฟไลน์ shibuya

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 18, 2014, 06:52:54 AM »
Boom drove No.81

ออฟไลน์ yober

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 22, 2014, 10:51:09 AM »
อ่าคนขับคนนี้นี่เอง ยินดีด้วยคับ
แต่ดูหน้าโหด กว่ารถอีก  ไปมองหน้าอิโวป่าวคับ เลยถอนเลย :bbbear_43:
แซวเล่นคับ อิอิ