ผู้เขียน หัวข้อ: XV มี หรือ ไม่มี spoiler ดูดีกว่าครับ ?  (อ่าน 4152 ครั้ง)

ออฟไลน์ chafanclub

• *
  • Popular Vote : 1
XV มี หรือ ไม่มี spoiler ดูดีกว่าครับ ?
« เมื่อ: เมษายน 04, 2014, 10:45:05 PM »

อยากทราบความคิดเห็นเพื่อนๆ นะครับว่า XV มี หรือ ไม่มี spoiler ดูดีกว่าครับ ?

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
Re: XV มี หรือ ไม่มี spoiler ดูดีกว่าครับ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 04:09:36 AM »
ผมว่ามีดูเต็มกว่าครับ แต่ตอนนี้ชินกับแบบด้วนๆละครับ

ออฟไลน์ shreck_747

• *
  • Popular Vote : 33
  • จะอยู่ด้วยกันตลอดไป
Re: XV มี หรือ ไม่มี spoiler ดูดีกว่าครับ ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 05, 2014, 06:30:16 AM »
 :bbbear_34:

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 04:50:11 PM »
นานาจิตตังคับเห็นมีขายหลายแบบทั้งติดเทปกาวและแบบเจาะ งานจีนก็เยอะ
แต่ความคิดผมว่าใส่น่าจะเป็นทรงใหญ่จะสวยกว่าครับ ทรงเหลี่ยมๆคล้ายๆหาง GT ผมว่ามันไม่ค่อยกลมกลืนคับ
ส่วน CRV ตัวใหม่เห็นไม่มีสปอยเลอร์นี่เด๋อเลยคับ  :bbbear_36:
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ Pern325

• *
  • Popular Vote : 3
  • Oh my god!!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 12:56:12 AM »
ใส่แล้วก็ดูสวยดีนะคับ รบกวนถามคุณpedkasemว่าในรูปหาได้ที่ไหนคับ ต้องเจาะมั๊ย :bbbear_33:

ออฟไลน์ Superdude

• In Subaru,We trust
  • *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 08:43:02 AM »
ใส่แล้วดูมีเส้นสายขึ้นมาเยอะเลยครับ ไม่ใส่แล้วมันดูกุดๆยังไงไม่รุ้  :bbbear_38:

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 01:08:19 PM »
ใส่แล้วก็ดูสวยดีนะคับ รบกวนถามคุณpedkasemว่าในรูปหาได้ที่ไหนคับ ต้องเจาะมั๊ย :bbbear_33:

ผมหาดูใน Decoration ในเวปบอร์ด SSS เรานี่แหละคับ
เท่าที่เห็นมีของเจ้า Akira, ETC, Angryelite และ TZ- Racing แต่ของผมเป็นเจ้าหลังครับคล้ายของศูนย์ฯ ที่สุด (ของศูนย์ผมสู้ราคาม่ายไหวคับ ^^")
ได้มาทางพัสดุเป็นงานพลาสติคหล่อ งานดิบต้องทำสีและประกอบเองครับ(อู่สี)
แบบถ้าเป็นแบบไม่เจาะจะทรงเล็กๆครับ ใส่ไปก็สวยขึ้นแต่ต่างจากเดิมไม่มากและราคาถูกกว่า (น่าจะต้องอัดซิลิโคนเพิ่ม มิอย่างนั้นปลิวเป็นเครื่องบินร่อนแน่ๆ)
แบบเจาะนี่เจาะเข้าสปอย์เลอร์เดิมครับ(เหล็ก) 2 รู  :bbbear_47:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2014, 01:10:44 PM โดย pedkasem »
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ Pern325

• *
  • Popular Vote : 3
  • Oh my god!!
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 05:34:38 PM »
 :bbbear_35:ขอบคุณคับ ต้องจัดมาใส่น้องส้มผมมั่งละ :bbbear_36: