ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็นเพื่อนๆ พี่ๆ หน่อยครับ เรื่อง ฝากระโปรงคาร์บอน กับ กิ๊ปล็อค  (อ่าน 2800 ครั้ง)

ออฟไลน์ thooman

• *
  • Popular Vote : 0
ผมใช้ gc ใส่ฝากระโปรงหน้า คาร์บอน ของ varis (แท้) แต่สีมันด้านกะทำสีใหม่ บังเอินเพื่อนบอกน่าเจาะ ใส่กิ๊ปล็อคกันฝาเปิดด้วยเลย แต่ผมไม่อยากเจาะครับ เลยขอถามความคิดเห็นเพื่อนๆว่า
1.ควรใส่กิ๊ปล็อค หรือไม่
2.ถ้าไม่เจาะควรหมั่นดูแล ตรงไหนเป็นพิเศษครับ
   -ถ้าเจาะควรเลื่อก กิ๊ปแบบไหนดีครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
เจาะเถอะครับ ก่อนฝาจะบินหนีไป ถ้าไม่อยากเจาะ ก็ อย่าขับเร็วครับ  :bbbear_43: :bbbear_43:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ kiyota

• *
  • Popular Vote : 10
สงสัยเหมือนกัน บางคนไม่เจาะ วิ่งเร็วก็ไม่ปลิ้วนะ    ขึ้นอยู่กับตัวล๊อคหรือเปล่า :bbbear_32:

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
ปลอดภัยไว้ก่อน เจาะเถอะครับ

ออฟไลน์ Superdude

• In Subaru,We trust
  • *
  • Popular Vote : 2
เจาะเถอะครับ เพื่อความปลอดภัยด้วย ส่วนตัวผมคิดว่าเจาะก้อดูโหดดีนะครับ

ออฟไลน์ Monster

• *
  • Popular Vote : 12
ควรจะเจาะนะครับ...
เพื่อป้องกันฝากระโปรงฉีกและบินไปเวลาขับเร็วๆ และยังช่วยลดการกระพือด้วย
 :bbbear_32:
ส่วนรูปแบบของกิ๊ฟล็อด ลองเลือกดูครับ มีหลายแบบ หาดูในเน็ตก็ได้
 :bbbear_34:

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ฝามีเนียม วิ่งเร็วๆ ยังกระพือเลยครับ แนะนำให้เจาะอีกเสียงครับ

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
เจาะเถอะครับ     มายืนยันอีกเสียงว่า ฝามิเนียมวิ่งเกิน 130+ ก็เเริ่มกระพือแล้วครับ
 :bbbear_20: :bbbear_20: :bbbear_20:

ออฟไลน์ thooman

• *
  • Popular Vote : 0
ขอบคุณครับ ตกลง เลื่อกเจาะล่ะครับ เสียวเหมือนกัน  :bbbear_19: