Article > Article

ติดแก๊ส

<< < (2/3) > >>

klein88:
 :bbbear_30:ติดมาตลอดและจะติดตลอดไป...ej20 atด้วย.

Prayad:
ติดแล้วประหยัดเยอะครับ  แต่ต้องดูอู่ที่ชำนาญหน่อยละกันนะครับจะได้จบ

Hankhardcore:
เพื่อนๆมีร้านแนะนำหรือเปล่าครับ
โดนค่าน้ำมันมิไหวแว้ว :bbbear_27:

Ed:
เอา gf คอแดงไปติด ของ versus  ถังโดนัท 42 l  หม้อ bigas ri21 double หัวฉีด 3 mm  แรงดันหม้อต้ม 160  วิ่งลื่น ต้นดีกว่าน้ำมัน ปลายแพ้น้ำมันติดหน่อย  ตกโละ 2 บาท

eit_14:
ใช้Gf คอแดงเหมือนกันครับ ยี่ห้อ AG หม้อต้ม KME ทอง แป๊บ8มิล ถังโดนัท51 บูส 1.2bar วิ่งทางไกล 2 บาท 140-160km/h ในเมือง 2บาทกว่าครับ ของผมปลายมาดี ต้นยังจูนไม่ดีครับ ปรับจูนอีกนิดหน่อยเข้าที่ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version