ผู้เขียน หัวข้อ: ###สรุปงาน meeting กินข้าวเล่น Gokart วันอาทิตย์ที่ 11 พค. นี้คร๊าบบบบ... ###  (อ่าน 16050 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
กำหนดการตามนี้น๊ะครับ อาจจะมีคลาดเคลื่อนตามรุ่นบ้าง
ขอเริ่มเร็วขึ้นหน่อยเพราะห่วงฝนที่ชอบมาตอนเย็นๆ และกลัวว่าจะแข่งไม่ครบกันด้วยครับ

กำหนดการ (เวลาโดยประมาณน๊ะครับ)
 13.00 รวมตัวกันประชุมกติกาเล็กๆน้อยๆ
13.30 เริ่มรอบซ้อม คนล่ะ 10 นาที คนที่ 1 ของทีม
13.50 เริ่มรอบซ้อม คนล่ะ 10 นาที คนที่ 2 ของทีม
14.10 เริ่มรอบซ้อม คนล่ะ 10 นาที คนที่ 3 ของทีม                 

14.30 แข่งขันฮีทที่ 1 รอบล่ะ 10 นาที คนที่ 1 ของทีม
14.50 แข่งขันฮีทที่ 2 รอบล่ะ 10 นาที คนที่ 2 ของทีม
15.10 แข่งขันฮีทที่ 3 รอบล่ะ 10 นาที คนที่ 3 ของทีม

15.30 แข่งขันฮีทที่ 4 รอบล่ะ 10 นาที คนที่ 1 ของทีม
15.50 แข่งขันฮีทที่ 5 รอบล่ะ 10 นาที คนที่ 2 ของทีม
16.10 แข่งขันฮีทที่ 6 รอบล่ะ 10 นาที คนที่ 3 ของทีม
16.00 ประกาศผู้ชนะ และรับถ้วยรางวัล 3 อันดับ (รวม 9 ถ้วยรางวัล)
16.30 จบการแข่งและเชิญร่วมทานข้าวกัน ที่ร้านอาหารหน้าสนาม MSL

ปล. ในงานมีของแจกจากสปอนเซอร์ใจดีของพวกเราติดไม้ติดมือกลับบ้านด้วยน๊ะครับ

โดยสรุป แต่ล่ะคนจะได้ขับทั้งหมด 3 ฮีท (รวมรอบซ้อม) ฮีทล่ะ 10 นาที (รวม 30 นาที) ฟิตร่างกายมากันให้พร้อมน๊ะครับ..

การคิดคะแนนหาผู้ชนะ
อันดับ 1 ของฮีท ได้ 10 คะแนน
อันดับ 2 ของฮีท ได้  9 คะแนน
อันดับ 3 ของฮีท ได้  8 คะแนน
อันดับ 4 ของฮีท ได้  7 คะแนน
อันดับ 5 ของฮีท ได้  6 คะแนน
อันดับ 6 ของฮีท ได้  5 คะแนน
อันดับ 7 ของฮีท ได้  4 คะแนน

ในกรณีที่คะแนนเท่ากันหรือเวลาเท่ากัน จะเอาผลรอบที่ดีที่สุด (best lap) มาอ้างอิง

LIQUI MOLY by Opel Trading Co., Ltd. ร่วมสนับสนุนงาน Meeting กินข้าวเล่น Go Kart  โดยสนับสนุนของรางวัลสำหรับทีมผู้ชนะอันดับ 1-3  :bbbear_9:

รางวัลทีมชนะเลิศ นำ้มันเครื่อง LIQUI MOLY Leichtauf 5W40 มูลค่า 2,500 บาท 3 รางวัล
รองชนะเลิศอันดับที่ 1 CERATEC มูลค่า 1,900 บาท. 3 รางวัล
รองชนะเลิศอันดับที่2 Motor Protect มูลค่า 1,350 บาท 3 รางวัล

นอกจากนี้จะจัดน้องพริตตี้ LIQUI MOLY ไปเอนเตอร์เทน กางร่มให้ 2 คนค่ะ  :bbbear_26:
ค่าสมัครแข่ง 1800 บาทต่อคน
สงสัยโทรสอบถามได้ที่ เต้อ 084-333-9444 ครับ

โอนเงินค่าสมัครได้ที่
ธนาคารไทยพาณิชย์ สาชาสยามพารากอน ชื่อบัญชี นายพจนัถ ฑูรกษฤณา
เลขที่บัญชี 218-2-11289-8

ทีมสมัครแข่งคือ
1.Club!RT 3 คน
       โอคุมิ
       เอ้อ
       ปอมกามปิโน่
2.ทีมสุดทางตรง   ชำระแล้ว 5400.85
       ซัน หางแดง
       อ้อน สุดทางตรง
       ช้าง สุดซอย
3.ทีม LIQUI MOLY
       1. Opel
       2. P' Ink
       3. Bune
4.ทีม P21 RacingTeam  ( 3 คน)
      ตั้ม
      เต้อ
      จี๊ด
5.อิมฝั่งธนฯเลียหม้อเรสซิ่งทีม
      เอ (MIDBULL)
      มิด (MiT GC8)
      ต้น (Bossma)
6.ทีมerggy
       1. erggy
       2. Mark
       3. Mhom
7. ทีมรวมมิตร
      อัดิศร  สิริวัฒนายิ่ง
      เสริมชาติ  สิทธุบดี
      เพื่อนเอิ๊ก

แผ่นที่สถานที่จัดแข่งโกคาร์ท

ขอบคุณสปอนเซอร์ใจดีครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2014, 12:07:22 AM โดย Hiter »

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
LIQUI MOLY by Opel Trading Co., Ltd. ร่วมสนับสนุนงาน Meeting กินข้าวเล่น Go Kart  โดยสนับสนุนของรางวัลสำหรับทีมผู้ชนะอันดับ 1-3  :bbbear_9:

รางวัลทีมชนะเลิศ นำ้มันเครื่อง LIQUI MOLY Leichtauf 5W40 มูลค่า 2,500 บาท 3 รางวัล
รองชนะเลิศอันดับที่ 1 CERATEC มูลค่า 1,900 บาท. 3 รางวัล
รองชนะเลิศอันดับที่2 Motor Protect มูลค่า 1,350 บาท 3 รางวัล

นอกจากนี้จะจัดน้องพริตตี้ LIQUI MOLY ไปเอนเตอร์เทน กางร่มให้ 2 คนค่ะ  :bbbear_26:

:bbbear_34: :bbbear_34:

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
ทีม LIQUI MOLY ขอเปลี่ยนคนขับจากผมเป็น Bune นะครับ

และพริตตี้เพิ่มเป็น 3 คนเลย จะได้ทั่วถึง^^

• *
ของรางวัลจาก Dixcel ครับ.. งานนี้ได้รับกันทั่วถึงแน่นอนครับ.. ^_^
เจอกันวันอาทิตย์ที่ 11 พค.นี้ งานเริ่มบ่ายโมงตรงน๊ะครับ จะทำการจับสลากการแข่งขันและประชุมกติกากันน๊าคร๊าบบบ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2014, 12:05:26 AM โดย Hiter »

• *

ถ้วยรางวัลมาเรียบร้อยแล้ว เหลือแต่เจ้าของจะเป็นใครเท่านั้นเอง ^_^

ขับเร็วช้าไม่เน้น ใครได้รองบ๊วย รับถ้วยสวยสุดเช่นเคย

ป้ายพร้อมโลโก้ สปอนเซอร์ผู้สนับสนุนรายการครับ

พรุ่งนี้เจอกันคร๊าบบบบบ งานเริ่มบ่ายโมงตรงน๊าคร๊าบบบบ
 :bbbear_34: :bbbear_46: :bbbear_34: :bbbear_46:

• *
จบการแข่งขัน SSS Karting challenge No.1 เรียบร้อยแล้วครับ
ขอบคุณทุกท่านที่มาแข่ง มาเชียร์ หวังว่าคงได้ขับกันอิ่มหน่ำสำราญ สนุกสนานกันทุกคนน๊าคร๊าบบ..
มีขอเสนอแนะอะไรบอกกันได้น๊ะครับ จะได้ไว้เป็นข้อมูลสำหรับการจัดในครั้งต่อๆไป

ป่านนี้คง สำราญกับรอยช้ำ รอยเขียว และอาการปวดแขน ปวดขากันทุกคน 555.. :bbbear_13:

ขอบคุณสปอนเซอร์ผู้สนับสนุนรายการครับ ที่มอบผลิตภัณฑ์ดีๆ เป็นรางวัลให้กับนักแข่ง

มีรูปการแข่งอยู่บ้าง เอาคร่าวๆก่อน เด๋วขออนุญาติลงในวันหลังครับ วันนี้ปวดตัวไปหมด 555...
ผู้ชนะและนักแข่งทุกอันดับ ได้ของรางวัลติดมือกลับบ้าน กันทุกคนน๊ะครับ

ช่วงบี้กัน มันส์หยด

ช่วงออกสตาร์ทแบบ เลอมังสตาร์ท วิ่งขึ้นรถ

ช่วงออกสตาร์ทแบบ กริดสตารท์

เอิ๊กชวนต่อมารับถ้วยที่ 1

ก๊วน Club!RT ถึงแก่แต่ยังเก๋า รับที่2 คะแนนรวมเท่ากับที่ 1แต่แพ้กันที่ Best lap

หน้าเต็มหมวกอย่างนี้ ใครกันเอ่ย

ขอบคุณรูปจากคุณ erggy และ ต้น bossma ด้วยครับ ^_^
เจอกันใหม่กิจกรรมหน้าครับ
 :bbbear_34: :bbbear_9: :bbbear_46:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 12, 2014, 03:42:50 PM โดย Hiter »

ออฟไลน์ OKUMI

• *
  • Popular Vote : 2
ทั้งสนุกทั้งน่วม  :bbbear_13:

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
สนุกมาก ก ก ก  เพิ่งเคยขับโกคาท จริงๆ นี่ล่ะ 5 5 5
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web