Article > Article

air flow

(1/1)

LegacyBg:
สวัสดีครับ ผมอยากทราบว่า air flowของbg เครื่องทวิน มีรถยี่ห้อไหนที่เทียบรุ่นได้มั่งครับ :bbbear_6: รบกวนพี่ๆช่วยเเนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ :bbbear_20:

New Le gray:
ทำไมต้องเทียบล่ะครับ ของตรงรุ่นน่าจะยังมีอยู่นะครับ :bbbear_33:

LegacyBg:
ตรงรุ่น ของใหม่ราคาประมาณเท่ารัยครับ เเล้วราคามือสองต่างกันเท่ารัยครับ  :bbbear_2:

New Le gray:
ของใหม่น่าจะ xx,xxx บาทครับ(ไม่รู้ว่าจะมีของรึปล่าด้วย) ของเก่าเคยซื้อ 2,xxx บาทครับ

LegacyBg:
 :bbbear_19:ขอบคุนมากครับพี่ :bbbear_19:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version