Article > Article

ขอความช่วยเหลือด้วยคับเดินเบาเครื่องสวิงทั้งแก๊ส+น้ำมัน ขับก็มีอาการสะดุด

<< < (3/3)

bosswindsor:
ถ้าสลับ air flow แล้วควรจะหายนะครับ ถ้าเกิดจาก air flow เว้นแต่ว่าอันที่สลับมาลอง ก็มีปัญหาเดียวกันอยู่แล้ว

boss 46:
 :bbbear_2:ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆของพี่ๆทุกคนมากคับ.........ผมเจอเจ้าตัวปัญหาแล้วคับ ปลั๊กหัวฉีดไม่แน่น ผมลองกดให้แน่นเครื่องเดินเรียบขึ้นและไม่มีอาการสวิงเหมือนแต่ก่อน และก็ไม่สะดุดแล้วคับ...ขอบคุณจริงๆคับ. :bbbear_34:

(ไว้โอกาศหน้าถ้าผมมีปัญหาคงมาถามพี่ทุกคนอีกคับผม)..*--*

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version