Article > Article

ขอความช่วยเหลือด้วยคับเดินเบาเครื่องสวิงทั้งแก๊ส+น้ำมัน ขับก็มีอาการสะดุด

<< < (2/3) > >>

ReTRO RACER:

--- อ้างจาก: boss 46 ที่ กรกฎาคม 30, 2014, 10:54:28 AM ---air flow เช็คแล้วคับ(วิธีเช็คสตาร์ทเครื่องถอดปลั๊ก air flow เครื่องต้องดับใช่ป่าวครับ....ขอบคุณครับ)
ถ้าไม่ใช่วิธีนี้มีวิธีอื่นแนะนำผมหน่อยครับ......

--- End quote ---

ผมถอดปลั้กแอร์โฟลว์สตาร์ทเครื่องก็ไม่ดับนะ หรือผมแอรโฟลวพัง :bbbear_40:

ValenDear:
ไม่ดับเช่นกันครับ ถอดปลั๊กแอร์โฟ เครื่องจะสะดุด พรึบๆๆๆ

BOMBER_IMP:

--- อ้างจาก: boss 46 ที่ กรกฎาคม 30, 2014, 10:54:28 AM ---air flow เช็คแล้วคับ(วิธีเช็คสตาร์ทเครื่องถอดปลั๊ก air flow เครื่องต้องดับใช่ป่าวครับ....ขอบคุณครับ)
ถ้าไม่ใช่วิธีนี้มีวิธีอื่นแนะนำผมหน่อยครับ......

--- End quote ---
ลองหาเพื่อนๆสลับแอร์โฟล ดูดีกว่าครับง่ายและชัวสุด

BK_Legacy:
ผมเพิ่่งซื้อมาจากเชียงกงบางนา น้าสนใจไหมลองเอาเปลี่ยนดู

boss 46:
สลับแล้วยังเหมือนเดิมคับ...สอบถามเพื่อนมาเพื่อนแนะนำให้ล้าง Air flow อะคับพี่ๆท่านใดเคยล้างแนะนำน้ำยาหน่อยคับ....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version