ผู้เขียน หัวข้อ: Forester XT 2014 ติด eyesight เพิ่มได้มั้ยครับ  (อ่าน 2120 ครั้ง)

ออฟไลน์ veronic

• *
  • Popular Vote : 0
Forester XT 2014 ติด eyesight เพิ่มได้มั้ยครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 02:32:38 AM »
สอบถามผู้รู้หน่อยครับ
ผมกำลังจะซื้อ forester XT แต่ทีนี้พออ่านดูรีวิวของต่างประเทศแล้ว
ประมาณว่าที่ทดสอบได้ระดับ 5 ดาวส่วนนึงเพราะมี eyesight ด้วย
เลยอยากถามว่ามีใครซื้อแล้วนำไปติดเพิ่มทีหลัง หรือให้เค้าติดมาให้ก่อนได้มั้ยครับ
ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ

ออฟไลน์ Equcha

• *
  • Popular Vote : 10
Re: Forester XT 2014 ติด eyesight เพิ่มได้มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 03:26:00 PM »
สอบถามผู้รู้หน่อยครับ
ผมกำลังจะซื้อ forester XT แต่ทีนี้พออ่านดูรีวิวของต่างประเทศแล้ว
ประมาณว่าที่ทดสอบได้ระดับ 5 ดาวส่วนนึงเพราะมี eyesight ด้วย
เลยอยากถามว่ามีใครซื้อแล้วนำไปติดเพิ่มทีหลัง หรือให้เค้าติดมาให้ก่อนได้มั้ยครับ
ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ

น่าจะยากครับ เพราะว่ากระทบในส่วนของ ECU ด้วย
ติดเพิ่มเดี่ยวๆผมว่ายาก แต่ถ้าตัดหัวมานี่ก็อีกเรื่องครับ