ผู้เขียน หัวข้อ: ติดฟิล์มกันรอยหิน  (อ่าน 2064 ครั้ง)

ออฟไลน์ suratnat

• *
  • Popular Vote : 3
ติดฟิล์มกันรอยหิน
« เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 06:55:30 AM »
ขอรบกวนเพื่อนๆ ช่วยแนะนำร้านติดฟิล์มกันรอยหินกระเด็นใส่หน้ารถ หรือจะต้องติดฟิล์มทั้งคันดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ อยู่ย่านศรีนครินทร์ สมุทรปราการครับ ขอเป็นร้านที่ดี เชื่อถือได้นะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ MOJOJOJO

• *
  • Popular Vote : 64
Re: ติดฟิล์มกันรอยหิน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 07:18:32 PM »
ติดกันหินแสดงว่าวิ่งทางไกลบ่อย ถ้าเน้นประหยัดติดแค่กันชนหน้า+ฝากระโปรงก็พอครับเพราะโดนบ่อยสุดแล้ว

ผมซื้อมาติดเองเมตรละ700 ยี่ห้ออะไรจำไม่ได้แล้วเป็นของเยอรมัน

ร้านไหนดีไม่ทราบเลยแต่แนะนำว่าให้ใช้ฟีลม์ของ 3M น่าจะแจ๋วสุดครับ

ออฟไลน์ suratnat

• *
  • Popular Vote : 3
Re: ติดฟิล์มกันรอยหิน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 16, 2014, 05:10:44 PM »
ติดกันหินแสดงว่าวิ่งทางไกลบ่อย ถ้าเน้นประหยัดติดแค่กันชนหน้า+ฝากระโปรงก็พอครับเพราะโดนบ่อยสุดแล้ว

ผมซื้อมาติดเองเมตรละ700 ยี่ห้ออะไรจำไม่ได้แล้วเป็นของเยอรมัน

ร้านไหนดีไม่ทราบเลยแต่แนะนำว่าให้ใช้ฟีลม์ของ 3M น่าจะแจ๋วสุดครับ

ขอบคุณมากครับ