Article > Article

ยางสึกแบบ แปลกๆครับ

<< < (2/2)

kongbuic:
เท่าที่คุยกะช่างที่สนามเป้าฯ เค้าว่ามีน้็อตตัวนึงมันคลาย หรือขันผิดทำให้ toe มัน out ล้อหันออกจากตัวรถออกจากตัวรถ คิดว่าเป็นมาตั้งแต่ซื้อรถ ไปตั้งหลายที่ก็ไม่หาย สุดท้ายช่างคลายน็อตตัวนั้น อีกคนเอาเท้ายันล้อให้ตรงแล้วขันให้นั้น จากนั้นไม่เคยเป็นอีก

joezaa:
ตอนผมได้รถเมื่อปีที่แล้วก็มีปัญหา toe หลังซ้ายเหมือนกัน หุบเข้ารถ
ก็ว่าทำไมบูสมาตอนถนนเปียกแล้วท้ายรถสะบัดออกขวา ตั้งศูนย์ใหม่ถึงรู้

คุยเรื่องยางสึกกันอยู่นี่หว่า   :bbbear_32:

ReTRO RACER:
ร้านตั้งศูนย์เป็นอะไรที่ต่างกรรมต่างวาระจริงๆครับ ที่พูดว่าเทพๆเนี่ยผมว่าผมได้ยินเรื่องไม่ดีมาทุกที่นะ รถป้ายแดงให้เว้าหูโช็คบ้างหละ หรือมันปรับได้เท่านี้แหละน้อง (แคมเบอร์ลบสองข้างนึง เป็นศูนย์ข้างนึง) หรือล้อหลังขวาโทเอ้าล้อหลังซ้ายโทอิน แล้วแต่บุญแต่กรรมจริงๆ :bbbear_40:

jakata:

--- อ้างจาก: ReTRO RACER ที่ กันยายน 19, 2014, 03:48:18 PM ---ร้านตั้งศูนย์เป็นอะไรที่ต่างกรรมต่างวาระจริงๆครับ ที่พูดว่าเทพๆเนี่ยผมว่าผมได้ยินเรื่องไม่ดีมาทุกที่นะ รถป้ายแดงให้เว้าหูโช็คบ้างหละ หรือมันปรับได้เท่านี้แหละน้อง (แคมเบอร์ลบสองข้างนึง เป็นศูนย์ข้างนึง) หรือล้อหลังขวาโทเอ้าล้อหลังซ้ายโทอิน แล้วแต่บุญแต่กรรมจริงๆ :bbbear_40:

--- End quote ---

โหขนาดนั้นเลยเหรอครับ    ต้องเผื่อใจก่อนเข้าร้านตั่งศูนย์แล้วสิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version