Article > Article

เรื่องโช๊คครับ...

(1/1)

boss 46:
พอดีได้โช๊ค bg5 มาครับคือถ้าเปลี่ยนเบ้าโช๊คมันจะใส่ole bc5 ได้ป่าวครับแล้วต้องใช้เบ้าของอะไรครับ
และรหัสที่ตัวโช๊คมันเขียนว่า bg5-rl คือของข้าหลังใช่ป่ะครับ...ขอบคุณครับ...

New Le gray:

--- อ้างจาก: boss 46 ที่ ตุลาคม 11, 2014, 09:06:05 PM ---พอดีได้โช๊ค bg5 มาครับคือถ้าเปลี่ยนเบ้าโช๊คมันจะใส่ole bc5 ได้ป่าวครับแล้วต้องใช้เบ้าของอะไรครับ
และรหัสที่ตัวโช๊คมันเขียนว่า bg5-rl คือของข้าหลังใช่ป่ะครับ...ขอบคุณครับ..

--- End quote ---
ด้านหน้าใส่ได้เลยนะครับ ด้านหลังน่าจะต้องเอาเบ้าโช้คของเดิมใส่ rl น่าจะเป็นหลังซ้าย ได้โช้ครุ่นไหนมาล่ะครับ

boss 46:
Tein hr กับ NPG supention แต่ดันลืมดูว่ามันเป็นของข้างหลังทั้ง 4 ต้นเซงเลยครับ......

Gieferi:
ซัพเป็นไรหรือป่าว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version