Article > Article

มือใหม่กับgcครับ

(1/1)

kob124:
ขอถามครับอิมgc8เกียร์mt5speedใช้นํ้ามันเกียร์
เบอร์อะไรกี่ลิตรและเฟืองท้ายเบอร์อะไรกี่ลิตรควรถ่ายที่ระยะกี่กม.ครับ

BOMBER_IMP:
gear กับ เฟืองท้าย ใช้เบอร์ 90 ครับ ปริมาณจำไม่ค่อยได้ ถ้าจำไม่ผิดซื้อมา 5 ลิตร เหลือหน่อยๆครับ

ReTRO RACER:

--- อ้างจาก: kob124 ที่ พฤศจิกายน 12, 2014, 04:56:05 PM ---ขอถามครับอิมgc8เกียร์mt5speedใช้นํ้ามันเกียร์
เบอร์อะไรกี่ลิตรและเฟืองท้ายเบอร์อะไรกี่ลิตรควรถ่ายที่ระยะกี่กม.ครับ

--- End quote ---

เกียร์ 3.8 ลิตร
เฟืองท้าย 0.8 ลิตร
เบอร์ 90 อย่างที่ท่านบนว่าเลยครับ

kob124:
ขอบคุณครับ

kob124:
ระยะที่เปลี่ยนถ่ายกี่ิกิโล ใช้นํ้ามันตัวไหนกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version