Article > Article

ขอความรู้จากพี่ๆหน่อยครับ

(1/2) > >>

symphonic:
ผมกำลังเล็ง imp เกียร์ธรรมดา ค่าตัวไม่สูงมากคับ
อยากถามว่ารุ่นนี้ อะไหล่หายากมั้ย แพงมากรึเปล่าคับ
แล้วรถรุ่นนี้เราเข้าศูนย์เลยได้มั้ยคับ

symphonic:
เงียบจังคับพี่ๆ

Hankhardcore:
ขอตอบแทนเพื่อนๆในนี้นะครับ
ชอบอิมรุ่นไหน ปีไหนช่วยระบุข้อมูลให้สักนิดนึง เพื่อนๆจะได้ให้ข้อมูลได้ครับ
รถส่วนใหญ่ถ้าเป้นรถเก่าหมดประกันแล้ว ผมเห็นเพื่อนๆ พี่ๆ ก็เข้าอู่นอกทั้งนั้นนะ

ขอให้เจอรถที่ใช่และที่ชอบครับ :bbbear_3:

symphonic:
SUBARU - IMPREZA - WRX STi 2.0 MT ปี96

คิดว่าตัวนี้คับ อยากรู้ว่าค่าบำรุงสูงมั้ยคับ แล้วจุกจิกมั้ย

ิbjclub:
ราคามือสองตัวนี้อยุ่ 2 แสนกว่า ส่วนเรื่องอะไหล่ เท่าที่ผมพอรู้นะครับ คนเล่นรถมือสองตัวนี้ค่อนข้างเยอะ เพราะราคาไม่แพง อะไหล่เลยมีขายอยู่พอสมควรครับ หาไม่ยาก แต่จุกจิกไหม อันนี้ผมไม่รู้เหมือนกัน ค่าซ่อมบำรุงบอกม่ะได้เหมือนกัน ถ้าตอนเลือกรถ เลือกคันดีๆ มีชัยไปกว่าครึ่งครับ ถ้าไปเจอรถสภาพเน่าๆ มา เจอซ่อมบานแน่ครับ ผมไม่รู้ว่ามีอะไหล่เทียบเท่าในตลาดหรือเปล่า รอท่านอื่นมาช่วยตอบครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version