Article > Article

ขอความรู้จากพี่ๆหน่อยครับ

<< < (2/2)

motor-gt GARAGE:
ขอตอบในมุมมองของอู่นะครับ รถทุกคันมีการเสือมไปตามเวลาตามการใช้งานและการดูแลรักษาครับ........เวลาชื้อให้ดูรถดูเจ้าของครับ
ค่าอะไหล่กับการบำรุงรักษาขึ้นอยู่กับการใช้งานครับ ใช้ถนอมก็ซ่อมน้อย ใช้แบบซิ่งก็ตามของแต่งครับมีหลายราคาหลายแบบให้เลือก เจอช่างเก่งแก้ปัญหาเก่งรถก็จบเร็วซ่อมน้อยครับ
จริงๆผมว่า รถ SUBARU อะไหล่ไม่แพงนะครับ ส่วนมากที่จะแพงก็เป็นของแต่งมากกว่าครับ เท่าที่ผมทำรถให้ลูกค้าส่วนมากจะมาเปลี่ยนของซิ่งมากกว่าครับมีงานแก้บ้างครับบางทีใส่ไปแล้วไม่ดีไม่ชอบก็มาเปลี่ยน จะเป็นแบบนี้มากกว่าครับ,,,,,,,,,,ถึงไงก็ตาม ยินดีด้วยนะครับที่มาอยู่ในครอบครัวSUBARU

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version